มาแล้วว เก็บภาพบรรยากาศงาน ATDI PARTY มาฝากค่า**

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย manew » วันเสาร์ มิ.ย. 07, 2008 11:51 pm

หา...จิงหรอ
คนไหนหล่ะเนี่ย
ภาพประจำตัวสมาชิก
manew
TCC freelance reporter

จำนวนการตอบ: 46
Reputation point: 0
manew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย AmpMonkey » วันอาทิตย์ มิ.ย. 08, 2008 2:11 pm

manew เขียน:หา...จิงหรอ
คนไหนหล่ะเนี่ย

คนที่ตัดสกินเฮด อะ..ที่ผูกไทด์สีเขียวเสื้อขาว..หน่ะ..
AmpMonkey
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 37
AmpMonkey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย meung » วันอาทิตย์ มิ.ย. 08, 2008 3:50 pm

โว๊วว.. มาสูบรูปละกานนะค๊า พี่มะนิว(พี่ รร.ด้วย หิหิ) ลงรูปไวจิงๆ
ขอบคุณพี่ๆ TCC ทุกคนนะคะ งานสนุกมากเลย
แต่ที่ชอบสุดๆ คือ ได้เจอเพื่อนใหม่ๆเนี่ยแหละ ไปแปบเดียวเหมือนรู้จักกันมา 10 ปี
ยังไงก็ลงเมลล์ไว้แล้วแอดมาคุยดันนะจ๊า
เมี่ยง : meung_t@hotmail.com

ปล. งานหน้าไปอีกนะ แบบว่าหนูชอบงานกินฟรีค๊า หิหิ
. ~ • ๐ ฝันให้ไกล ... แต่จะไปถึงรึเปล่าก็ไม่รู้ ๐ • ~ .
meung

จำนวนการตอบ: 29
meung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย passion_BLUE » วันอาทิตย์ มิ.ย. 08, 2008 8:07 pm

โอ้ว งานน่าไปจริง ๆ ด้วย
สวย ๆ น่ารัก ๆ กันทั้งนั้นเลยจ้ะ
passion_BLUE

จำนวนการตอบ: 31
passion_BLUE โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sakuradrops_99 » วันอาทิตย์ มิ.ย. 08, 2008 10:36 pm

เย้ๆลงรูปเพิ่มด้วย
sakuradrops_99

จำนวนการตอบ: 9
sakuradrops_99 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tamaru » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 12:43 am

เสียดายไม่ได้ไป

ต้องโทรบอกเพื่อนว่า Cancel -*-

ติดงานด่วนเซ็งเลย

เอาไว้คราวหน้าเจอกาน ATDI
tamaru
Economy Class

จำนวนการตอบ: 79
tamaru โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

เย้มาแล้ว

โพสต์โดย flirt0310 » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 9:25 am

รวดเร็วจังเลยค่ะ ขอบคุณพี่มะนิวมากมากนะคะ ขอรูปด้วยนะคะ first0310@hotmail.com

เป็นปาร์ตี้ที่สนุกมาก ครั้งหน้ามีอีก ขอไปด้วยคนนะคะ "ไปไหน ไปด้วย แล้วขอช่วย 2 บาท" เย้......... :D

น้อง ๆ แอดเมลพี่ด้วยนะจ๊ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน รู้สึกดีมากที่ได้พบเพื่อนใหม่ ทุกคนน่ารักหมดเลย โลกนี้มีคนตั้งหลายหมื่นล้านแต่พวกเราก็มารู้จักกัน จริงไม๊คะพี่มะนิว
^_^
flirt0310

จำนวนการตอบ: 78
flirt0310 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nan.mv » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 9:44 am

ขอบคุณพี่มะนิวกับพี่ปลามากค่ะที่ช่วยดูแลพวกเรา
พวกพี่ๆน่ารักจังและเป็นกันเองที่สุดเลย
ขอบคุณATDIที่ทำให้เราได้รู้จักกันนะจ๊ะเพื่อนๆ
แหม..แต่ละคนนะเด้งกันสุดสุด รูปสวยดีค่ะ
ก็จะยืนให้ถ่ายอยู่อย่างนั้น ถ้าไม่ไล่ก็ไม่ไป หุหุ

ปล.1 ถ้าไม่เลื่อนจานออกไปเค้าก็รู้สิคะว่าเราทานเยอะอ่ะพี่มะนิว (รูปมันฟ้อง)
ปล.2 พี่มะนิวจ๋าส่งรูปให้แนนด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณมั่กมั่กค่า
ปล.3 เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แอดมาคุยกันนะ

แนนเองจ้า nan.mv@hotmail.com
nan.mv

จำนวนการตอบ: 91
nan.mv โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย arttismo » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 10:18 am

สวัสดีจ๊า พี่มะนิว

ก่อนอื่น ขอโทษกับเพื่อน ๆ พี่ ที่ไม่ได้เข้าไปคุยด้วยนะคับ

เพราะ เขินมาก ๆ พี่ ๆ เพื่อน สวยมากคับเลยไม่กล้าคุยด้วยเลย

ขอบคุณพี่ TCC ที่ดูแลพวกเราพี่มะนิว พี่ปลา ดูแลเราดีมากเลยคับ

พี่ ๆ ตามหาฝันให้ได้นะ สู้ ๆ นะคับ

เป็นกำลังใจให้กันและกันนะคับ

ขอบคุณมาก ๆ นะคับสำหรับความสนุกและมิตรภาพดี ๆ มาก ๆ

ขอโทษถ้าทำอะไรไม่ดีนะคับ

สวัสดีคับ TCC
arttismo

จำนวนการตอบ: 95
arttismo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ekachai » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 3:51 pm

เขียวได้อีกนะครับทุกคน เสียดายอ่ะ ไม่ได้ไป คราวหน้าน่าจะเปิดให้สัก 20 คนนะครับ
ธีรธรรม
ekachai
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 170
ekachai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yinying » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2008 8:44 pm

อยากเห็นรูปที่ได้รับรางวัลต่าง ๆ อ่ะค่ะ เรียกน้ำย่อยหน่อยนะคะ :D
รูปภาพ
yinying
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 379
yinying โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เย้มาแล้ว

โพสต์โดย manew » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 1:39 am

โหไม่ได้เข้ามาวันเดียวน้องๆมาขอรูปตรึมเลยอ่ะ..แต่ว่ารูปเยอะมากเลยอ่ะค่ะ ก็แต่ละคนบ้ากล้องกันซ้า...
เอางี้ถ้าไงแอดเอ็มมาดีกว่า แล้วเดี๋ยวจะส่งไปให้ทางเอ็ม ดีมะคะ
ไม่งั้นพี่ตาลายเลย ma_newtula@hotmail.com นะ

flirt0310 เขียน:น้อง ๆ แอดเมลพี่ด้วยนะจ๊ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน รู้สึกดีมากที่ได้พบเพื่อนใหม่ ทุกคนน่ารักหมดเลย โลกนี้มีคนตั้งหลายหมื่นล้านแต่พวกเราก็มารู้จักกัน จริงไม๊คะพี่มะนิว

ดีใจที่ได้เจอน้องๆทุกคนด้วยค่ะ สนุกสนานเหมือนรู้จักกันมาสิบปีจิงๆ 5 5 5
น่าเสียดายที่น้องเฟิร์สต้องกลับบ้านเร็วแต่มะเป็นไรนะ คราวหน้าเอาใหม่

แล้วก็น้องอาร์ท ที่แท้ก็เขินสาวๆนี่เอง พี่ก็ว่าทำไมดูเงียบๆ ยินดีด้วยนะคะกับรางวัล..ตั้งใจเรียนน้า.. :D
manew

จำนวนการตอบ: 46
manew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม