รายชื่อและบทความดีๆ จากผู้โชคดีได้รับหนังสือ 1 Day 2 Fly

ภารโรง: myoldeditor

ดีใจด้วยนะคะ

โพสต์โดย periwinkie » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2007 10:01 pm

หนังสือดี อยากได้บ้างจังแล้วจะไปซื้อมาอ่าน ดีใจกับทุกคนที่ได้รับหนังสือฟรีจาก thaicabincrew.com ด้วยนะคะ
periwinkie
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 94
Reputation point: 0
periwinkie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pimmata86 » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2007 10:02 pm

ยินดีด้วยกับคนที่ได้รางวัลนะคะ :D
pimmata86

โพสต์โดย sawinee_mychoc » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2007 10:42 pm

ดีใจด้วยจ้า .... อยากอ่านมั้งจางงงโรยย :lol:
sawinee_mychoc
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 122
sawinee_mychoc โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Adina » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2007 10:54 pm

เหวอ จุ๊ แบ่งเค้าอ่านมั่งจิ 5555
...จงมีความหวังอยู่เสมอ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
Adina
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 632
Adina โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Sa-Rah » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 10:13 am

ต้องรอวางแผง ว่าแต่เมื่อไหร่น้อ :D

ดีใจกับคนที่ได้รางวัลด้วยนะคะ 8)
....I Wanna Be.....Somethings in the SkY....
รูปภาพ
Sa-Rah
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 228
Sa-Rah โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ernie » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 11:58 am

อะโห... ได้ด้วยหรอเนี่ย... นึกว่าของเราเป็นบทความเด็กประถมซะอีก แหะ ๆ พวงกุญแจก็เอาค่ะ ชอบบบบ ของฟรี :lol:

แล้วจะอุดหนุนหนังสือนะคะ น่าอ่านมาก ๆ
ernie

จำนวนการตอบ: 176
Reputation point: 1
ernie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย FlyBow_2525 » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 1:26 pm

:P ประทับใจมากมายกับทุกบทความที่ได้อ่านค่ะ
รู้สึกว่าเพื่อนร่วมฝัน มีแรงบันดาลใจและความมุ่งมั่นคล้ายๆเราเลยอ่ะ
อ่านแล้วรู้สึกดีมากๆ :oops:
สู้ต่อไปนะคะ แล้วเจอกันบนฟ้าค่ะ :P
FlyBow_2525
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 43
FlyBow_2525 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ize » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 1:54 pm

"คอยบอกตัวเองไม่มีอะไร ได้มาง่ายดาย"

"เธอจะมีวันที่ฝันกลายป็นจริง"

Do you really want iT !!!

GO GO GO Around Around Aorond

ALLL crew Please prepare for>>>>>> land!
Up and down again
But this time it's different
ize
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nada » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 2:38 pm

ขอบคุณ พี่ๆมากๆเลยนะค่ะที่มอบหนังสือให้ อยากบอกว่าดีใจมั๊กๆๆค่ะ และจะให้หนังสือนี้ให้เป็นประโยชน์ค่ะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะที่พวกพี่ๆ thaicabincrew.com มีส่วนช่วยหนูสานความฝันขอบคุณจากใจค่ะ :lol: :lol: :lol: :D
nada

จำนวนการตอบ: 21
nada โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย poyokochan » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 6:18 pm

ขอบคุณนะคะพี่ ๆ ทีมงาน ... ไม่รู้ว่าได้มาด้วยอะไรกันแน่ แต่ก็ขอบคุณมากค่ะ จะใช้ประโยชน์ให้เต็มที่

บุ๊ง...จำได้นะจ๊ะ เจอกันที่ eat and talk ด้วย ขอบคุณมาก ๆ เลย เราก็เป็นกำลังใจให้บุ๊งต่อไปนะ ต้องได้บินสมใจแน่ ๆ

พี่ไอติม...เดี๋ยวจะเอาไปแบ่งให้อ่านน้า คิดถึงจัง อยากไปไวไว

ยินดีด้วยกับทุกคนเหมือนกันค่ะ
หนังสือเล่มนี้ดีแล้วก็ละเอียดจริง ๆ นะ (แอบโฆษณาให้พี่เกศ) ถ้ามีโอกาสก็ลองไปหามาอ่านก็ดีค่ะ เหมาะสำหรับทั้งคนที่กำลังเตรียมจะติดปีก ได้ติดปีกแล้ว หรือกำลังจะวางปีก พี่เกศเค้าตอบคำถามละเอียดดีค่ะ
poyokochan

จำนวนการตอบ: 49
poyokochan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย chomsanan.c » วันศุกร์ มี.ค. 16, 2007 6:42 pm

bow_piano เขียน:ขอขอบคุณพี่ต๋อม และทีมงานทุก ๆ คนนะค่ะ

ขอสัญญาว่าจะนำหนังสือที่ได้รับมานี้ไปใช้ประโยชน์ให้เต็มที่เลยค่ะ

ขอคุณอีกครั้งค่ะ :D

แบ่งกันอ่านบ้างนะ

ปล.จากคนจุดฝัน
รูปภาพ
Don't give up
chomsanan.c

จำนวนการตอบ: 623
chomsanan.c โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม