สมาชิก 1st class เตรียมรับของสมนาคุณได้เลย

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย beer_tg » วันจันทร์ ก.ค. 03, 2006 5:58 pm

Enggie เขียน:พี่ต๋อมขรา..... จุ๊บทีดิ ของรางวัลน่ารักม๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้เร็วๆ จังค่ะ

น้องนกม่วง ที่อิงพลาดจากมีตติ้งคราวก่อน คราวนี้จะเป็นของเราแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ พี่ต๋อมใจดีที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าได้รางวัลแล้วจะบอกค่ะ :D ขอบคุณล้านหนเลยค่ะ :D

ผมเกรงว่า คุณพี่อิงกี้ จะรับประทานแห้ว อีกแล้วนะคับ
เพราะว่า ผมได้น้องนกมาครอบครองแล้วครับ 555+

วันนี้กลับมาถึงบ้านตอน 5 โมงเย็น ก้อมาเจอของรางวัลจากพี่ต๋อมเลย
แกะๆๆๆ แล้วก้ออกมาเป็น น้องนกม่วง
เสร็จแล้ว อีนี่ก้อ เป่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลมแทบจับเอา แทบจะสิ้นชีวี
นี่ขนาดน้องนกเค้าเป็น 737-400 ยังแทบตาย
ถ้าเป็น 747-400 ต้องเกณฑ์ทั้งซอยมาเป่าแน่ๆเลย

ยังไงก้อขอบคุณพี่ต๋อม สำหรับของรางวัลนะคับ :D

ปล. ตอนนี้น้องนกม่วง มีความสุข ลอยเท้งเต้ง อยู่บนเพดานหัวเตียง ห้องผมเรียบร้อยแล้วคับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
beer_tg
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 3038
Reputation point: 21
beer_tg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Oceaniation » วันจันทร์ ก.ค. 03, 2006 6:36 pm

over_load007 เขียน:อิอิ ขอเป็นคนที่ปิดทองหลังพระนะครับพี่ต๋อม :wink:

ไม่เกี่ยวกะของรางวัลใดๆ แต่ขอจุ๊บ(หลายที) จุ๊บๆๆๆ :oops:
รูปภาพ
Oceaniation
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 382
Reputation point: 0
Oceaniation โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย over_load007 » วันอังคาร ก.ค. 04, 2006 8:46 am

Oceaniation เขียน:
over_load007 เขียน:อิอิ ขอเป็นคนที่ปิดทองหลังพระนะครับพี่ต๋อม :wink:

ไม่เกี่ยวกะของรางวัลใดๆ แต่ขอจุ๊บ(หลายที) จุ๊บๆๆๆ :oops:

:oops: :oops: :oops:
over_load007
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 667
over_load007 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Enggie » วันอังคาร ก.ค. 04, 2006 9:49 am

:cry: โดนน้องเบียร์เอาไปซะแร้ว.. น้องนกม่วง :cry:

หนูอยากได้เครื่อง Jal กะ น้องนกม่วง อ่ะค่ะ

ทีแรกนึกว่าพี่ต๋อมให้ทุกอย่างเลย.. แหะๆ โลภมากไปหน่อย :oops: กลับไปเจอกล่องน้อยๆ ใบนึงก็งง.. อารมณ์แบบว่า.. เครื่องแจลมันจะยัดเข้ามาในนี้ได้ไง (ฟะ)

เปิดมาเจอหนังสือค่ะ :D อาจจะไม่ใช่สิ่งที่อยากได้ที่สุด แต่ก็ขอบคุณมากนะคะพี่ต๋อม น่ารักที่สุดเลยค่ะ :D
Enggie

จำนวนการตอบ: 596
Enggie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย SCOUT » วันพุธ ก.ค. 05, 2006 12:22 am

Enggie เขียน::cry: โดนน้องเบียร์เอาไปซะแร้ว.. น้องนกม่วง :cry:

หนูอยากได้เครื่อง Jal กะ น้องนกม่วง อ่ะค่ะ

ทีแรกนึกว่าพี่ต๋อมให้ทุกอย่างเลย.. แหะๆ โลภมากไปหน่อย :oops: กลับไปเจอกล่องน้อยๆ ใบนึงก็งง.. อารมณ์แบบว่า.. เครื่องแจลมันจะยัดเข้ามาในนี้ได้ไง (ฟะ)

เปิดมาเจอหนังสือค่ะ :D อาจจะไม่ใช่สิ่งที่อยากได้ที่สุด แต่ก็ขอบคุณมากนะคะพี่ต๋อม น่ารักที่สุดเลยค่ะ :D

แสดงว่านกม่วงกะหนังสือไปแว้วววววววววว

แล้วเราจะได้อะไรน้อออออออ
รูปภาพ
SCOUT

จำนวนการตอบ: 385
SCOUT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Barronboss » วันพุธ ก.ค. 05, 2006 1:27 am

ขอบคุณพี่ต๋อมนะครับ ได้แล้วเสื้อสวยดี
แต่ตัวมันใหญ่ไปหน่อยคับ เบอร์เอ็มน่าจะพอดี
ให้ป๊ะป๋าใส่ท่าจะพอดีกว่าครับ.............
"ยิ่งใหญ่เกรียงไกร ใต้พระบารมี ปลูกป่า สร้างคน ก้าวนำเทคโนโลยี"

รูปภาพ
Barronboss
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 709
Reputation point: 7
Barronboss โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม