ขอตัวอย่างในการเขียน cover letter และ Resume สมัครแอร์ หน่อยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

ขอตัวอย่างในการเขียน cover letter และ Resume สมัครแอร์ หน่อยค่ะ

โพสต์โดย gikzie » วันอังคาร เม.ย. 19, 2011 4:28 pm

Search หาแล้ว ไม่เจออ่ะ รบกวนด้วยนะคะ สำหรับคนที่ทราบ [smilie=bn18.gif]
ขอบคุณค่ะ
gikzie

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
gikzie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอตัวอย่างในการเขียน cover letter และ Resume สมัครแอร์ หน่อยค่ะ

โพสต์โดย meili » วันอังคาร เม.ย. 19, 2011 6:50 pm

google มีเยอะแยะ
meili
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 802
Reputation point: 7
meili โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอตัวอย่างในการเขียน cover letter และ Resume สมัครแอร์ หน่อยค่ะ

โพสต์โดย Samuel_T » วันพุธ เม.ย. 20, 2011 2:35 pm

หาในอากู๋ แล้วเอามาปรับปรุงดีกว่ามั้งครับน้อง เยอะจะตาย ไม่มีได้ไง ของแบบนี้ style ใคร style มัน คงไม่มีใครให้กันหรอกครับ [smilie=16.gif]
Samuel_T
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Reputation point: 0
Samuel_T โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย alize » วันอาทิตย์ เม.ย. 24, 2011 12:14 pm

ในtccก็มี
life is compared to a voyage^^
alize
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 527
Reputation point: 1
alize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Cathay Pacific, China Airlines, EVA, Spring Airlines