น้องๆ ที่ใฝ่ฝันจะบิน มาให้คุณครูแป๋วช่วยดูแลนะคะ /แอร์ฯ ที่ดีย่อมมองเห็นสิ่งที่จะมาเติมเต็มให้น้องๆ ค่ะ / บุคลิกภาพ, ภาษาอังกฤษ / ประสบการณ์ทีมอาจารย์ที่นี่จะนำน้องๆ สู่ฟากฟ้าได้ค่ะ / คุณครูแป๋วประสบการณ์ 2 สายการบิน Austrian Airlines, การบินไทย /อดีตทีมผู้บริหารกองลูกเรือการบินไทย

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

น้องๆ ที่ใฝ่ฝันจะบิน มาให้คุณครูแป๋วช่วยดูแลนะคะ /แอร์ฯ ที่ดีย่อมมองเห็นสิ่งที่จะมาเติมเต็มให้น้องๆ ค่ะ / บุคลิกภาพ, ภาษาอังกฤษ / ประสบการณ์ทีมอาจารย์ที่นี่จะนำน้องๆ สู่ฟากฟ้าได้ค่ะ / คุณครูแป๋วประสบการณ์ 2 สายการบิน Austrian Airlines, การบินไทย /อดีตทีมผู้บริหารกองลูกเรือการบินไทย

โพสต์โดย admin » วันเสาร์ มี.ค. 23, 2013 11:48 am

พื้นที่ประชาสัมพันธ์

น้องๆ ที่ใฝ่ฝันจะบิน มาให้คุณครูแป๋วช่วยดูแลนะคะ /แอร์ฯ ที่ดีย่อมมองเห็นสิ่งที่จะมาเติมเต็มให้น้องๆ ค่ะ / บุคลิกภาพ, ภาษาอังกฤษ / ประสบการณ์ทีมอาจารย์ที่นี่จะนำน้องๆ สู่ฟากฟ้าได้ค่ะ / คุณครูแป๋วประสบการณ์ 2 สายการบิน Austrian Airlines, การบินไทย /อดีตทีมผู้บริหารกองลูกเรือการบินไทย ประสบการณ์กว่า 30 ปี FB: Sky Training And Education Center , 088 6680818

"PLUS"หลักสูตรที่ใช่

หลักสูตร" PLUS" ข้อดี

1. ประสบการณ์ของทีมครูผู้ฝึกสอน (IMV) ผู้บริหารกองลูกเรือและประเมิณผลแห่งการบินไทย
2. การ Update ข้อมูลที่แน่นเป๊ะทุกๆ วัน
3. STC ไม่เน้นห้องเรียนที่นักเรียนเยอะ จึงดูแลได้ดีทุกรายละเอียด ฝึกจนบินทุกๆคนค่ะ/สรุป
4. STC ไม่คิดชั่วโมงในการสอน สอนฝึกจนเก่งจนมีแนวคิดที่ใช่ลูกเรือและมีความมั่นใจซึ่งสำคั