ใครเข้ารอบมารายงานตัวเร๊ววววว มาแชร์ข้อสอบกานน

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ใครเข้ารอบมารายงานตัวเร๊ววววว มาแชร์ข้อสอบกานน

โพสต์โดย prince » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 02, 2013 12:08 am

ขอด้วยนะครับ ใครก้อด้ายส่งให้มั่งนะครับ hyperprince@hotmail.com
prince

จำนวนการตอบ: 12
Reputation point: 0
prince โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile