UPDATE รายชื่อสมาชิก TCC ร่วมงาน ATDI Party 2008 6 มิย.เพิ่มอีก 10 คน!!

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย yonongi » วันจันทร์ พ.ค. 19, 2008 10:19 am

กินแห้วอีกคน :cry:

ปล.หนูสำรองคนที่เท่าไหร่อ่ะ พี่มายโอล์
The Day u decide to do it Is... ur Lucky Day.

เวลาที่เหลืออยู่...เหมาะแก่การใช้ชีวิตให้คุ้มค่าเท่านั้น

I won't give up while there's a glimmer of a chance.
yonongi
Business Class

จำนวนการตอบ: 216
Reputation point: -3
yonongi คุณควรปรับปรุงตัวใหม่นะ!!

โพสต์โดย nan.mv » วันจันทร์ พ.ค. 19, 2008 10:32 am

ดีใจมากเลย เราก็เป็นผู้โชคดีแหละ
ขอบคุณพี่มายโอล์ดและเว็ปทีซีซีมากเลยค่ะที่ให้โอกาส
เพื่อน ๆที่ได้ไปแอดมาคุยกันนะ ทำความรู้จักกันหน่อยจะได้ไม่เขิลจ้า
ออนเอ็มมาได้เลยที่ [email protected]
ภาพประจำตัวสมาชิก
nan.mv
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 91
Reputation point: 0
nan.mv โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย autpang » วันจันทร์ พ.ค. 19, 2008 11:08 am

somotha เขียน:
autpang เขียน:So excited with Som O our New Emirate Creww

Arjarn Aum must be very vey very gladd...

Thank you very much Pangggg
I have known that you, Pui, and Maprang passed the 2nd round of Bangkok Airways as well...Congratulationsssss naja....

I dont know how to say "Thank you" to Ajarn Aummmm YunG ngaI DEEEEE.....I luv Herrrrrr...She is sUper Teacher jIng Jing !!!!

but most importantly,,,,,I would like to thank ATDI esp. P'Vanda.....She always supports me in every paths that I hv walked jing jingggg...

Moreover,, Thank you P'P' Staffs naka.....for your help in everything ^^

I luv you ATDI !!!!!!!

I Agree With You มาก ๆ จ๊ะ เวลาดีใจ ที่นี่ก็ดีใจไปกับเรา เวลาเราเสียใจ ATDI ก็คอยนั่งเช็ดน้ำตาให้ พวกเราไม่เคยอยู่ตัวคนเดียวคะ ขอบคุณทุกคนที่ ATDI พี่ลัก พี่ดอลล่า ดิว พี่แวนด้า อาจานอุ้ม และอาจานทุก ๆ คน พี่ ๆ ที่ศูนย์คนอื่น ๆ ด้วยคะ
autpang
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 48
autpang โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย porpor_p » วันจันทร์ พ.ค. 19, 2008 2:53 pm

myoldeditor เขียน:
porpor_p เขียน:กินแห้ว
:(

สำรองลำดับแรกเลย รอลุ้นเอาและกันนะน้อง

ขอบคุณมากๆค่ะ
ลุ้นๆๆๆ
งานดีๆอย่างนี้ จะมีใครบ้างหน้า ที่สละสิทธิ์ง่า
ใครไม่ว่าง รีบแจ้งด่วนๆนะจ๊ะ อิอิ
อยากไปๆ เด๊วเสียที่นั่ง เสียดาย
porpor_p
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 557
porpor_p โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย somotha » วันอังคาร พ.ค. 20, 2008 10:18 pm

แล้วเจอกันนะคะทุกคนนนน
ทีนี้ก้เหลือไปเตรียมชุดให้เข้ากับ theme งาน นะ

ปล.ส่วนคนที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจน้า....สามารถแวะมาหาเราได้ที่ ATDI นะจ๊ะ
somotha

จำนวนการตอบ: 24
somotha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jaemakmai » วันอังคาร พ.ค. 20, 2008 10:52 pm

เย้ ๆๆๆ ๆๆๆๆ ดีใจจัง(ช้าไปป่าวไม่รุ)

ได้ไปงานนี้ด้วย 555+

ขอบคุณ tcc ที่ให้โอกาสนะครับ

แล้วเจอกันในงานนะคร๊าบบบบบบบบบบบ

[email protected]
http://go-to-sky.hi5.com
I wanna be a Flight Attendant.
jaemakmai

จำนวนการตอบ: 18
jaemakmai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย AmpMonkey » วันอังคาร พ.ค. 20, 2008 11:49 pm

ได้ไปเหมือนกัน เย้ๆๆ

แล้วเจอกันนะคะ เพื่อนๆ

[email protected]

แอดมาด้วยนะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
AmpMonkey

จำนวนการตอบ: 37
AmpMonkey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย potter_tae » วันพุธ พ.ค. 21, 2008 8:36 pm

ส้มโอ เจ๋งจิงอะ เก่งจิง คนอะไร ทั้งน่ารัก ทั้งเก่ง ว่างไปแดนซ์กันนะเพื่อน ปล.ส้มโอแกะท่า B.O.Y ให้เต้หน่อยดิครับ งานนี้ถ้าเพื่อนๆอยากเจอส้มโอ สาวงามของสถาบันเรา รับรองได้เห็นปน่นอนครับ
potter_tae

จำนวนการตอบ: 49
potter_tae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย potter_tae » วันพุธ พ.ค. 21, 2008 8:40 pm

เพื่อนๆคนไหนที่สนใจอาชีพแอร์กะสจ๊วจตอยากไปแต่ ยังหาบัตรไม่ได้ ติดต่อเต้ได้นะครับ ที่ [email protected] จะพาไปเป็นแขกครับผม ฟรีฟรีฟรี
potter_tae

จำนวนการตอบ: 49
potter_tae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย somotha » วันศุกร์ พ.ค. 23, 2008 1:26 am

potter_tae เขียน:ส้มโอ เจ๋งจิงอะ เก่งจิง คนอะไร ทั้งน่ารัก ทั้งเก่ง ว่างไปแดนซ์กันนะเพื่อน ปล.ส้มโอแกะท่า B.O.Y ให้เต้หน่อยดิครับ งานนี้ถ้าเพื่อนๆอยากเจอส้มโอ สาวงามของสถาบันเรา รับรองได้เห็นปน่นอนครับ

เต้ที่นัดกันไว้ ว่าให้มาชมเราในนี้ เด่วจ่ายให้นะ 5555
ไปเกบเงินหลังไมค์.......

ชมซะ เว่อเกินนนนนน
somotha

จำนวนการตอบ: 24
somotha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yonongi » วันศุกร์ พ.ค. 23, 2008 9:13 am

เต้ เราพีเอ็มไปหาแล้วเน้อ...

ถ้าไม่แขกไปด้วย เราว่างเสมอ 555 :D
The Day u decide to do it Is... ur Lucky Day.

เวลาที่เหลืออยู่...เหมาะแก่การใช้ชีวิตให้คุ้มค่าเท่านั้น

I won't give up while there's a glimmer of a chance.
yonongi

จำนวนการตอบ: 216
Reputation point: -3
yonongi คุณควรปรับปรุงตัวใหม่นะ!!

โพสต์โดย Ji_SanG » วันเสาร์ พ.ค. 24, 2008 10:46 pm

อยากไปอ่า.....ดูอลังการดี
Ji_SanG

จำนวนการตอบ: 5
Ji_SanG โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม