รายงานพิเศษทัศนศึกษา TG Crew Center 18 เมษายน 49 รูปเพียบ

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย แอนนา » วันจันทร์ เม.ย. 24, 2006 12:35 am

nonairways เขียน:เพิ่งเห็นมีน้องจากร.ร.เราด้วยนิหว่า อิอิ ไม่เคยบอกกันเลยนะว่าเป็นแฟนคลับ tcc น้องอุ๋ย

เอิ๊กส์ๆ ก็นะ อุ๋ยก็ไม่ยักกะรู้ ว่าพี่ก็สนใจด้านการบินเหมือนกัน

เห็นรูปพี่นนท์ปีที่แล้วไป ก็อยากไปบ้างอ่า ^.^''

ไมปีนี้พี่ไม่ไปอีกล่ะ0ht?

YelloraN เขียน:
nonairways เขียน:เพิ่งเห็นมีน้องจากร.ร.เราด้วยนิหว่า อิอิ ไม่เคยบอกกันเลยนะว่าเป็นแฟนคลับ tcc น้องอุ๋ย

ใช่ น้องอุ๋ย คือคนไหนอ่า

เด็กค่าย1ไม่รู้อ่ะ :lol:

555+ อุ๋ยเห็นพี่ตั้มด้วยล่ะ((มั้ง ถ้าจำไม่ผิดคนนะ)) แต่เด็กค่าย2ไม่กล้าทัก เอิ๊กส์ๆ

อุ๋ยคนเสื้อฟ้า โปรงดำจ้า

วันหลังถ้างานไหนได้ไปด้วยกันอีก ก็ทักกันได้น้า...
เด็กค่ายฯเหมือนกัน ไม่กัดๆ =^_^=

มะเหมี่ยว เขียน:ขอบคุณพี่ๆมากเลยค่ะ
ตื่นเต้นมากๆเลยที่มีโอกาสได้ไปร่วมกิจกรรม
แถมได้คุยกะเพื่อนๆเยอะแยะเลย
หวังว่าจะมีโอกาสได้เจอกัน
ในครั้งหน้าๆค่ะ

มะเหมี่ยวๆจ้ะ เราไม่ได้คุยกะเธอที่ศูนย์TGอ่านะ
แต่จะถามว่าเธออยู่ร.ร.ไรอ่า?? สว.2ป่ะจ้ะ?
เพราะเธอหน้าตาเหมือนเพื่อนในร.ร.เราน่ะ เลยงงๆอยู่ว่าใช่คนเดียวกันไหม... ^-^''
แนบไฟล์
Air Cadet Youth Camp's Logo.png
Logo ค่ายตามฝัน สู่ขอบฟ้า ครั้งที่2
Air Cadet Youth Camp's Logo.png (18.65 KiB) เปิดดู 3964 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
แอนนา
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 55
Reputation point: 0
แอนนา โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Fairy_Pla AirwayS » วันจันทร์ เม.ย. 24, 2006 1:44 am

ไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาสคงได้ไปบ้างเนอะเรา
Fairy_Pla AirwayS

โพสต์โดย มะเหมี่ยว » วันจันทร์ เม.ย. 24, 2006 3:38 pm

[color=orange]มะเหมี่ยวจบหอวังจ้า
เราหน้าโหลอีกแน่ๆเลยTT[]TT
ว่าแต่แอนนาคือคนไหนอ่ะจ๊ะ...
เสียดายจังไม่ได้คุยกันเนอะ[/color]
มะเหมี่ยว

จำนวนการตอบ: 8
มะเหมี่ยว โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย YelloraN » วันจันทร์ เม.ย. 24, 2006 6:02 pm

mrthailandais เขียน:
YelloraN เขียน:
Dream22 เขียน:สนุกมากๆๆๆๆคับ ได้คุยกับเพื่อนเยอะแยะเลยแต่เสียดายเวลาผ่านไปเร็วไปหน่อยเราได้ถ่ายรูปพี่ๆลุกเรือร่นใหม่มาด้วยเดี๋ยวเอามาลงให้ดูน่ะ เห็นครูเจี๊ยบด้วยแต่ไม่ได้ถ่ายรูปด้วยเลยเสียดายจัง อ้อ อยากรู้จักคนนึงน้องคนที่ใส่กางเกงขาสั้นชื่ออะไรน่ะ อ้อ ชื่อ เกมมั่ง น่ารักดีว่างๆเมล์มาคุยกันหน่อยดิ Dream_Thai@hotmail.com แล้วก็เพื่อนๆทุกคนคุยมาเมล์กันหน่อยน่ะครับ

หุหุหุ.....เกมเอ๋ยเกม.....คริคริ :lol:

เฮ้ย!

โหเกม ยังไม่เปลี่ยนรูปเมื่อครั้งยังเยาว์ 555 :lol:
***อย่าไปคาดหวัง ก็แค่ฝันเล็กๆเอาไว้ก่อน***
YelloraN
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 311
YelloraN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย MyBigWorld » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 10:35 am

เพิ่งว่างจากสอบวิทยานิพนธ์...
กิจกรรมสนุกมากค่ะ...ได้เพื่อนใหม่กลับมา
สารภาพบาปว่าจำชื่อเพื่อนไม่ได้ง่ะ..สลับกันไปหมด

แต้งกิ้วสำหรับเพื่อนๆ ที่ส่งรูปกลับมาให้ อีกทั้งบทความดีมากับอีเมลนะ

ขอโทษที่ยังไม่ได้ตอบกลับนะจ้ะ...เด่วขอรวบรวมสติอีกแป๊บ :lol: :P :shock: :P :lol:
My Big Big world ..('_')/
MyBigWorld
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
MyBigWorld โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย a...aeey » วันพุธ พ.ค. 10, 2006 9:39 pm

ดูแล้วอ่านแล้วน่าไปจังเลยครับ ไว้ถ้ามีอีกแล้วว่างจริงๆจะไปนะครับ
"Believe in yourself...practice more experiences...stick your wings and going to fly into the blue sky"
a...aeey
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 145
a...aeey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม