รับด่วน!! บริษัท วันทูวัน คอนแทคส์ จำกัด(มหาชน) ประจำโครงการ Airlines ค่ะ

All you want to say อะไรก็ได้ที่คุณอยากบอก, สาระ ไร้สาระ ทักทาย แนะนำตัว พูดคุย ตัดพ้อ รักคุด ฯลฯ

ภารโรง: myoldeditor

รับด่วน!! บริษัท วันทูวัน คอนแทคส์ จำกัด(มหาชน) ประจำโครงการ Airlines ค่ะ

โพสต์โดย Samartcorp » วันพุธ พ.ค. 16, 2018 10:38 am

#วันนี้ครอบครัว วันทูวัน นำข่าวดีมาฝากค่ะ# “สมัครด่วน วันเดียว รู้ผล พร้อมเริ่มงานทันที” [smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif]
Customer Service ประชาสัมพันธ์โครงการ Airlines ประจำหลานหลวงและแจ้งวัฒนะ
ใกล้ที่ไหนสมัครที่นั่นได้เลย “ งานสนุก ใกล้บ้าน รายได้งาม บรรยากาศดี มีกิจกรรม และสวัสดิการมากมาย”
รายได้รวม 25,000 บาท [smilie=bn46.gif] [smilie=bn33.gif]
สอบถามเพิ่มเติม โทร 085-155-6182 คุณไผ่ค่ะ
Samartcorp
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 40
Reputation point: 0
Samartcorp โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง เว็บบอร์ดสนุกสนานทั่วไป และแนะนำเรื่องใหม่จากหน้าเว็บ