รบกวนสอบถามเรื่องการยื่นคะแนน TOEIC ค่ะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

รบกวนสอบถามเรื่องการยื่นคะแนน TOEIC ค่ะ

โพสต์โดย juneberry24 » วันเสาร์ มี.ค. 17, 2018 12:14 am

สวัสดีค่ะ พอดีกำลังเตรียมตัวสมัครแอร์ Thai smile ค่ะ อยากทราบว่าการยื่นโทอิคนี่ทางสายการบินจะเอาคะแนนตัวจริง (แบบ personal มีรูป) ไปเลยรึเปล่าคะ เพราะเหมือนเคยได้ยินว่าจะไม่ได้คะแนนคืน ถ้าไม่ผ่านแล้วจะสมัครที่อื่นต้องสอบโทอิคใหม่นี่จริงรึเปล่าคะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ [smilie=bn24.gif]
juneberry24

จำนวนการตอบ: 0
Reputation point: 0
juneberry24 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รบกวนสอบถามเรื่องการยื่นคะแนน TOEIC ค่ะ

โพสต์โดย meili » วันจันทร์ มี.ค. 19, 2018 4:44 pm

ทาง Thai Smile HR บอกว่า ดูแล้วคืนให้จ้ะ

ทีหลังถ้ามีกรณีอยากรู้แบบนี้อีกกับสายการบินอื่น ให้เข้าไปถามในเพจนั้นๆโดยตรง
meili
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 702
Reputation point: 7
meili โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ