แบบไหนก่อนดีค่ะ 🙏🏻🙏🏻

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

แบบไหนก่อนดีค่ะ 🙏🏻🙏🏻

โพสต์โดย Taan Taal » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 03, 2016 10:24 am

ระหว่างที่รอไปสอบโทอิค สิ้นเดือนนี้ ควรไปถ่ายรูปก่อนดีมั๊ยค่ะ หรือต้องรอดูคะแนนก่อน
กำลังทยอยรวบรวมเอกสารที่ใช้ในการสมัครอยู่ค่ะ
Taan Taal

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
Taan Taal โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: แบบไหนก่อนดีค่ะ 🙏🏻🙏🏻

โพสต์โดย myoldeditor » วันจันทร์ มี.ค. 07, 2016 5:58 pm

Taan Taal เขียน:ระหว่างที่รอไปสอบโทอิค สิ้นเดือนนี้ ควรไปถ่ายรูปก่อนดีมั๊ยค่ะ หรือต้องรอดูคะแนนก่อน
กำลังทยอยรวบรวมเอกสารที่ใช้ในการสมัครอยู่ค่ะ

เผื่อมีสายการบินที่ไม่ใช้ผลโทอิคมาเปิดรับสมัครล่ะ?
http://www.thaicabincrew.com เว็บดีๆ ข้อมูลฟรีๆ ยังมีในโลก
Facebook Fan Page: Thaicabincrew Community and Thai Ground Staff
Twitter: Thaicrew and Thai Ground Staff
Instagram: Thaicabincrew
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2210
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ