ปัญหาขาโก่ง รบกวนตอบทีคะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

ปัญหาขาโก่ง รบกวนตอบทีคะ

โพสต์โดย taewnaew » วันศุกร์ มี.ค. 13, 2015 11:06 pm

คือว่ามีปัญหาขาโก่งค่อนข้างมาก สายการบินจะรับมั้ยคะ รวมถึงมีเนื้อน่องค่อนข้างมาก

และขอปรึกษาเกี่ยวกับ น้ำหนัก คือตอนนี้สูง166 แต่น้ำหนักแค่45 ควรเพิ่มยังไงดีคะ พยายามเพิ่มละไม่ขึ้นเลย

ขอบคุณที่ตอบคำถามคะ [smilie=bn44.gif]
taewnaew

จำนวนการตอบ: 0
Reputation point: 0
taewnaew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ปัญหาขาโก่ง รบกวนตอบทีคะ

โพสต์โดย myoldeditor » วันเสาร์ มี.ค. 14, 2015 7:38 am

กรรมการจะรับ/ไม่รับ เรื่องน่องเรื่องขาไม่ใช่เรื่องใหญ่หรอกครับ มีที่ไหนเปิดรับลองไปสมัครดูก่อน
http://www.thaicabincrew.com เว็บดีๆ ข้อมูลฟรีๆ ยังมีในโลก
Facebook Fan Page: Thaicabincrew Community and Thai Ground Staff
Twitter: Thaicrew and Thai Ground Staff
Instagram: Thaicabincrew
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2211
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย taewnaew » วันเสาร์ มี.ค. 14, 2015 1:48 pm

แล้วจำเป็นต้องว่ายน้ำเป็นมั้ยคะ?
taewnaew

จำนวนการตอบ: 0
taewnaew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Rosarium » วันศุกร์ มี.ค. 20, 2015 9:37 am

ว่ายน้ำจำเป็นค่ะ [smilie=bn21.gif]
Rosarium
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Rosarium โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ