จะไปพรีสกรีนกับ อ.อุ้ม รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

จะไปพรีสกรีนกับ อ.อุ้ม รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

โพสต์โดย PizZie_Ploy » วันเสาร์ พ.ย. 01, 2014 6:06 pm

มีใครเคยไปแล้วมาเล่ากันหน่อยนะค่ะ ถ้าใครไปเสาร์ที่ 8 พย นี้บอกด้วยนะค่ะ
PizZie_Ploy

จำนวนการตอบ: 0
Reputation point: 0
PizZie_Ploy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: จะไปพรีสกรีนกับ อ.อุ้ม รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

โพสต์โดย Liz01 » วันจันทร์ พ.ย. 17, 2014 1:27 pm

เราก็ว่าจะไปประมาณปลายธ.คค่ะ เป็นยังไงมาเล่าให้ฟังหน่อยนะคะ
Liz01
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 37
Liz01 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: จะไปพรีสกรีนกับ อ.อุ้ม รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

โพสต์โดย natty02 » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 01, 2015 1:18 pm

อายุ 24 ปีแล้ว จะไปพรีสกรีนต้นปี ไม่รู้จะได้เรียนรึเปล่า ผิวหน้าไม่ดี ภาษาไม่ค่อยโอเค แต่อยากเรียนกับอาจารย์อุ้มมากๆ
natty02

จำนวนการตอบ: 0
natty02 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ