ถ้าเคยติด F มาทางสายการบินจะรับไหมค่ะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

ถ้าเคยติด F มาทางสายการบินจะรับไหมค่ะ

โพสต์โดย king_kanakakorn » วันพุธ ก.ย. 10, 2014 3:22 pm

[smilie=bn43.gif] คือเคยติดF ตอนเรียนอยู๋ปี4 อยากทราบว่ามันมีผลไหมตอนคณะกรรมการดูใบผลจบการศึกษา ทั้งสายการบินในไทยและต่างประเทศค่ะ
king_kanakakorn

จำนวนการตอบ: 0
Reputation point: 0
king_kanakakorn โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าเคยติด F มาทางสายการบินจะรับไหมค่ะ

โพสต์โดย meili » วันพุธ ก.ย. 10, 2014 3:37 pm

ทรานสคริปต์ เพื่อจะดูว่า คุณจบป.ตรีตามที่ระบุในคุณสมบัติแล้วจริงๆ
จะรับไหม ขึ้นอยู่กับว่า มีบุคลิกดี ระดับการสื่อสารภาษา
และทัศนคติเหมาะกับงานบริการ ตรงตามที่เค้าต้องการหรือไม่
meili
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 704
Reputation point: 7
meili โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าเคยติด F มาทางสายการบินจะรับไหมค่ะ

โพสต์โดย king_kanakakorn » วันพุธ ก.ย. 10, 2014 7:33 pm

ขอบคุณมากค่ะ [smilie=bn18.gif]
king_kanakakorn

จำนวนการตอบ: 0
king_kanakakorn โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย cupidcrew4343 » วันอาทิตย์ พ.ย. 09, 2014 8:15 am

เราเองก็ติดเอฟค่ะ บังเอิญติดเพราะลงทะเบียนไม่สำเร็จไม่รุ้ว่าต้องถอนออก แล้วก็เป็นวิชาหลัก เลยติดเอฟ ตอนนี้เราเกือบจะได้บินไปเทรนแล้วค่ะ เจ้าของกระทู้สู้ๆนะคะ
cupidcrew4343
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 44
cupidcrew4343 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ