เครียดกับคะแนนโทอิค

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

เครียดกับคะแนนโทอิค

โพสต์โดย Airberry » วันศุกร์ เม.ย. 04, 2014 1:05 am

เครียดกับคะแนนโทอิค อยากหาที่เรียนพี่เศษ มีใครพอแนะนำไหมค่ะ [smilie=bn24.gif]
Airberry
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 22
Reputation point: 0
Airberry โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เครียดกับคะแนนโทอิค

โพสต์โดย falim » วันจันทร์ มิ.ย. 02, 2014 4:20 pm

Airberry เขียน:เครียดกับคะแนนโทอิค อยากหาที่เรียนพี่เศษ มีใครพอแนะนำไหมค่ะ [smilie=bn24.gif]

เครียดเหมือนกันค่ะ สอบมาหลายรอบ หมดเงินไปก้เยอะ คะแนนไม่ถึง600สักที ที่ใกล้เคียงสุดก็ 595 ค่ะ น้ำตาจะไหล [smilie=bn18.gif]

สู้ต่อไปเนอะ ฮึบบบ!!!
falim

จำนวนการตอบ: 7
falim โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เครียดกับคะแนนโทอิค

โพสต์โดย supremacypai » วันจันทร์ มิ.ย. 09, 2014 8:37 pm

ลองที่นี่ดูมั้ย https://www.facebook.com/oicenglishfans
supremacypai

จำนวนการตอบ: 10
supremacypai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ