สมัครงานกราวด์ จัดฟันได้ไหมคะ..ขอบคุณค่าา

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

สมัครงานกราวด์ จัดฟันได้ไหมคะ..ขอบคุณค่าา

โพสต์โดย pigletblue » วันศุกร์ ก.พ. 07, 2014 9:55 pm

สมัครงานกราวด์ จัดฟันได้ไหมคะ..แล้วเรื่องรูปถ่ายต้องถ่ายแบบเต็มตัวด้วยหรือป่าวคะ ขอบคุณคร่าา [smilie=bn18.gif]
แก้ไขล่าสุดโดย pigletblue เมื่อ วันเสาร์ ก.พ. 08, 2014 3:21 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
I never stop till I reach the top of the sky.
pigletblue

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
pigletblue โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัครงานกราวน์ จัดฟันได้ไหมคะ..ขอบคุณค่าา

โพสต์โดย meili » วันเสาร์ ก.พ. 08, 2014 12:50 am

รูปถ่ายใช้ขนาด 2 นิ้วพอ สมัครกราวด์ถึงจะไม่ strict เท่าสมัครแอร์ แต่ถ้าไม่มีเหล็กดัดฟันจะน่าดูกว่า
meili
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 680
Reputation point: 7
meili โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ