เอกสารวุติ ม.6 โดนน้ำท่วมหาย

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

เอกสารวุติ ม.6 โดนน้ำท่วมหาย

โพสต์โดย CherryPieces » วันศุกร์ เม.ย. 19, 2013 10:10 pm

เอกสารวุติ ม.6 โดนน้ำท่วมหายค่ะ
เกือบทุกทีต้องระบุ กลับไปหาเอกสารปรากฎว่าโดนน้ำท่วมหมดเลยค่ะ
แล้วต้องทำอย่างไรดีค่ะ จำเกรด ม.6 อะไรไม่ได้เลยค่ะ หือหือ
ไม่ระบุ ตรงนี้ได้ไหมค่ะ ใน CV
CherryPieces

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
CherryPieces โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เอกสารวุติ ม.6 โดนน้ำท่วมหาย

โพสต์โดย ใกล้รุ่ง » วันเสาร์ เม.ย. 20, 2013 3:00 pm

รู้สึกว่า สามารถติดต่อขอรับใบวุฒิได้อีกได้ที่สถาบันที่จบมานะคะ แต่ต้องรอเปิดเทอม
คิดว่าถ้าให้กรอกก็น่าจะต้องกรอกนะคะ
ยังมีเวลาค่ะ [smilie=bn21.gif]
ใกล้รุ่ง
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 30
Reputation point: 0
ใกล้รุ่ง โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ