รองเท้าสมัครแอร์หาซื้อกันที่ไหนบ้างคะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

รองเท้าสมัครแอร์หาซื้อกันที่ไหนบ้างคะ

โพสต์โดย nnaamm » วันจันทร์ เม.ย. 15, 2013 6:05 pm

คือเรามัวแต่พะวงสูทเลยลืมคิดถึงรองเท้าเลย

ที่ไหนพอจะมีขายไม่แพงบ้างคะ เราเป็นคนเท้าใหญ่ เบอร์ 39อ่ะค่ะ
nnaamm
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 39
Reputation point: 0
nnaamm โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รองเท้าสมัครแอร์หาซื้อกันที่ไหนบ้างคะ

โพสต์โดย nbellabelle » วันเสาร์ พ.ค. 18, 2013 2:23 pm

nnaamm เขียน:คือเรามัวแต่พะวงสูทเลยลืมคิดถึงรองเท้าเลย

ที่ไหนพอจะมีขายไม่แพงบ้างคะ เราเป็นคนเท้าใหญ่ เบอร์ 39อ่ะค่ะ

เราใช้รองเท้ารับปริญญาค่ะ อิอิอิอิอิ จริงๆเเล้วรองเท้าสมัครแอร์ก้ไม่ต่างกะรองเท้าทั่วๆไปนะคะ เอาเป็นว่าเรียบร้อย สูงกำลังดีไม่ส้นเข็ม ใส่สบายไม่กัด โอเคละค่ะ [smilie=bn38.gif] [smilie=bn38.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
nbellabelle
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 117
Reputation point: 0
nbellabelle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ