แอร์JAL ถ้าต้องการเบสญี่ปุ่นทำได้มะคะ?

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

แอร์JAL ถ้าต้องการเบสญี่ปุ่นทำได้มะคะ?

โพสต์โดย aliss_l » วันเสาร์ มี.ค. 30, 2013 2:34 pm

คำถามตัวหัวข้อเลยค่ะ พอดีได้ยินมาว่าแจลเบสไทย แต่บางกระแสยอกมีเบสที่ญี่ปุ่นด้วย ตัวเราอยากเบสที่ญี่ปุ่นนะค่ะ
รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขอให้เพื่อนๆที่กำลังจะสมัครแจลทุกคนโชคดี เจอกันวันสัมภาษณ์นะคะ ^___^ [smilie=bn22.gif]
aliss_l
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 22
Reputation point: 0
aliss_l โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: แอร์JAL ถ้าต้องการเบสญี่ปุ่นทำได้มะคะ?

โพสต์โดย MacKiE » วันศุกร์ เม.ย. 12, 2013 12:47 pm

แล้วแต่เค้าจะรับนะครับ
แต่ส้วนใหญ่ก็เบสไทยแล้ว
SEE FROM THE TOP :)
MacKiE
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 433
Reputation point: 1
MacKiE โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ