ขาแตกลายเป็นแอร์ได้มั้ยคะ

เรารวมไว้ที่นี่ ทุกคำถาม คำตอบเกี่ยวกับการเตรียมตัวเองก่อนสมัครงาน เอกสารการสมัคร รูปถ่าย ร้านถ่ายรูป การแต่งกาย แต่งหน้า ทำผม เลสิค แนะนำเครื่องสำอางค์ การดูแลสุขภาพสำหรับการสมัครงานแอร์โฮสเตสและสจ๊วตทุกสายการบิน สอบถามเฉพาะเจาะจงแต่ละสายการบิน เชิญบอร์ดสายการบินที่ต้องการเลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

ขาแตกลายเป็นแอร์ได้มั้ยคะ

โพสต์โดย sssaturday » วันอังคาร ก.ค. 23, 2019 2:43 am

อยากเป็นลูกเรือสายการบินตะวันออกกลางค่ะ เป็นคนไม่มีรอยสัก ไม่มีแผลเป็น แต่มีรอยแตกลายที่เข่าและน่อง จะเป็นปัญหาต่อการสมัครแอร์มั้ยคะ ถ้าสมมติว่ากรรมการให้ถอดถุงน่องออก ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
sssaturday

จำนวนการตอบ: 0
Reputation point: 0
sssaturday โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องการเตรียมตัวก่อนการสมัครงาน เอกสาร การสอบโทอิค ถ่ายรูป สอบถามเรื่องความสวยความงาม ลด/เพิ่มน้ำหนัก เสื้อผ้าหน้าผม เครื่องสำอางค์ ฯลฯ