มีใครไป Walk-in EK 21 July นี้ @Penang, Malaysia บ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีใครไป Walk-in EK 21 July นี้ @Penang, Malaysia บ้างคะ

โพสต์โดย tichayati » วันเสาร์ ก.ค. 16, 2016 6:10 pm

Pipgril เขียน:สนใจไปเหมือนกันค่ะ ครั้งแรกเลย หวังว่ายังรับแอดอยู่นะคะ line: paridas ค่ะ

แอดไปละค่า
tichayati
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 28
Reputation point: 0
tichayati โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไป Walk-in EK 21 July นี้ @Penang, Malaysia บ้างคะ

โพสต์โดย peachymilk » วันเสาร์ ก.ค. 16, 2016 8:29 pm

อยากไปมากๆๆๆๆๆเหมือนกันค่า [smilie=bn18.gif] อยากรู้ว่ารอบนี้เดิน walk-in ไปยื่น cv ได้เลย หรือว่าต้องกรอกใบสมัครออนไลน์ที่เว็บก่อนเหรอคะ ถ้า walk-in ยื่น cv ได้เลยนี่ดีใจน้ำตาไหล พอดีเข้าไปอ่านในเว็บของ emirates แต่ยังงงๆอยู่เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ
peachymilk

จำนวนการตอบ: 3
peachymilk โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tichayati » วันเสาร์ ก.ค. 16, 2016 8:49 pm

peachymilk เขียน:อยากไปมากๆๆๆๆๆเหมือนกันค่า [smilie=bn18.gif] อยากรู้ว่ารอบนี้เดิน walk-in ไปยื่น cv ได้เลย หรือว่าต้องกรอกใบสมัครออนไลน์ที่เว็บก่อนเหรอคะ ถ้า walk-in ยื่น cv ได้เลยนี่ดีใจน้ำตาไหล พอดีเข้าไปอ่านในเว็บของ emirates แต่ยังงงๆอยู่เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ

Walk in ยื่น cv ได้เลยค่ะ ไปด้วยกันสิคะ
tichayati

tichayati โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tanggwagege » วันเสาร์ ก.ค. 16, 2016 9:12 pm

เค้าขอไอดีไลน์เจ้าของกระทู้ด้วยได้มั้ยคะ ยังทันมั้ยง่า
tanggwagege

จำนวนการตอบ: 2
tanggwagege โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tichayati » วันเสาร์ ก.ค. 16, 2016 9:16 pm

tanggwagege เขียน:เค้าขอไอดีไลน์เจ้าของกระทู้ด้วยได้มั้ยคะ ยังทันมั้ยง่า

ไม่ได้สายไปเลย เดี๋ยว pm ไปนะค้า
tichayati

โพสต์โดย peachymilk » วันจันทร์ ก.ค. 18, 2016 1:20 pm

tichayati เขียน:
peachymilk เขียน:อยากไปมากๆๆๆๆๆเหมือนกันค่า [smilie=bn18.gif] อยากรู้ว่ารอบนี้เดิน walk-in ไปยื่น cv ได้เลย หรือว่าต้องกรอกใบสมัครออนไลน์ที่เว็บก่อนเหรอคะ ถ้า walk-in ยื่น cv ได้เลยนี่ดีใจน้ำตาไหล พอดีเข้าไปอ่านในเว็บของ emirates แต่ยังงงๆอยู่เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยค่ะ

Walk in ยื่น cv ได้เลยค่ะ ไปด้วยกันสิคะ

รอบนี้เราเตรียมตัวไม่ทันเลยจะไปรอบหน้าแทนค่ะ ยังไงขอให้โชคดีนะค้า สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ทุกคนในรอบนี้ค่า [smilie=bn40.gif]
peachymilk

จำนวนการตอบ: 3
peachymilk โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย meengen » วันจันทร์ ก.ค. 18, 2016 1:51 pm

ไปเหมือนกันค่ะ รบกวนรับแอดดด้วยนะคะ :' )
meengen

จำนวนการตอบ: 1
meengen โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tichayati » วันจันทร์ ก.ค. 18, 2016 2:20 pm

meengen เขียน:ไปเหมือนกันค่ะ รบกวนรับแอดดด้วยนะคะ :' )

Pm ไปแล้วนะคะ
tichayati

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad