สอบถาม Open Day Ipoh-Malaysia วันที่ 10 พ.ค. EK รับสัมครที่โรงแรมไหนคะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถาม Open Day Ipoh-Malaysia วันที่ 10 พ.ค. EK รับสัมครที่โรงแรมไหนคะ

โพสต์โดย dreamfollower » วันอังคาร เม.ย. 19, 2016 9:53 am

ตั้งใจจะไป walk-in แต่หน้าเว็บไม่แสดงสถานที่ พอมีใครทราบไหมคะว่าปรกติ Ipoh รับสมัครที่โรงแรมไหนค่ะ
dreamfollower

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
dreamfollower โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถาม Open Day Ipoh-Malaysia วันที่ 10 พ.ค. EK รับสัมครที่โรงแรมไหนคะ

โพสต์โดย Malipix » วันอังคาร เม.ย. 19, 2016 10:47 am

หน้าเว็บยังไม่ประกาศนี่คะ ยังเป็น "To be advised" อยู่เลย

รอประกาศอย่างเป็นทางการจาก EK กันดีกว่า
Malipix
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 36
Malipix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถาม Open Day Ipoh-Malaysia วันที่ 10 พ.ค. EK รับสัมครที่โรงแรมไหนคะ

โพสต์โดย pmzeno » วันพุธ เม.ย. 20, 2016 8:52 am

จากที่ดูมาแล้วรับที่ Best Western Premier The Haven Ipoh ตลอดค่ะ แต่ไม่แน่นอนอาจจะเปลี่ยนก็ได้ รอคอนเฟิร์มอีกทีค่ะ
pmzeno

จำนวนการตอบ: 1
pmzeno โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Malipix » วันอังคาร เม.ย. 26, 2016 5:05 pm

pmzeno เขียน:จากที่ดูมาแล้วรับที่ Best Western Premier The Haven Ipoh ตลอดค่ะ แต่ไม่แน่นอนอาจจะเปลี่ยนก็ได้ รอคอนเฟิร์มอีกทีค่ะ

ประกาศอย่างเป็นทางการละค่ะ ที่เดิมที่เคยเปิด

BEST WESTERN PREMIER The Haven Ipoh,
41396 Persiaran Lembah Perpaduan,
The Haven Lakeside Residence,
Ipoh, 31150,
Perak, Malaysia
Malipix
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 36
Malipix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย dreamfollower » วันพุธ เม.ย. 27, 2016 8:16 am

[smilie=bn49.gif] ขอบคุฯทุกคนมากค่ะ ^^
dreamfollower

จำนวนการตอบ: 2
dreamfollower โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad