สูทแขนยาวสมัครได้ไหมคะ

ภารโรง: myoldeditor

สูทแขนยาวสมัครได้ไหมคะ

โพสต์โดย amnuinui » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 07, 2016 3:11 pm

พอดีอยู่ปี4คะแล้วลองApply Emirates ไปแล้วได้จดหมายตอบกลับมาว่าให้ไปสมัครวันที่ 9 มค.นี้ ถ้าใส่สูทแขนยาวไปเขาจะว่าอะไรไหมคะเพราะว่าตัดสูทไม่ทันแล้วอะคะ รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยนะคะ ขอขอบพระคุณมากคะ
amnuinui

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
amnuinui โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สูทแขนยาวสมัครได้ไหมคะ

โพสต์โดย Malipix » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 07, 2016 4:11 pm

amnuinui เขียน:พอดีอยู่ปี4คะแล้วลองApply Emirates ไปแล้วได้จดหมายตอบกลับมาว่าให้ไปสมัครวันที่ 9 มค.นี้ ถ้าใส่สูทแขนยาวไปเขาจะว่าอะไรไหมคะเพราะว่าตัดสูทไม่ทันแล้วอะคะ รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยนะคะ ขอขอบพระคุณมากคะ

ได้ค่ะ ^^
Malipix
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 33
Malipix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย thesarasiwat » วันพุธ ก.พ. 10, 2016 6:12 pm

สมัครได้ค่ะ ^ ^
thesarasiwat

จำนวนการตอบ: 1
thesarasiwat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yakuou » วันพุธ ก.พ. 17, 2016 11:47 am

ได้แน่นอนค่ะ
ทั้ง open day
Group discussion
Final interview
ใส่ได้ทั้ง 3 วัน ทุกวันเลยจ้า
ทั้งนี้เลือกสูทที่เรามั่นใจนะคะ
เอาใจช่วยค่ะ สู้ๆนะคะ [smilie=bn21.gif]
There is nothin either good or bad, But thinkin make it so.
ภาพประจำตัวสมาชิก
yakuou
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 60
yakuou โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad