ได้ invitation จาก Emirates แต่ไปไม่ได้ตามวันที่ระบุทำยังไงดีคะ

ภารโรง: myoldeditor

ได้ invitation จาก Emirates แต่ไปไม่ได้ตามวันที่ระบุทำยังไงดีคะ

โพสต์โดย Pris.PJ » วันพุธ พ.ย. 11, 2015 8:13 pm

ตามหัวข้อเลยนะคะ เราอยากขอคำปรึกษาจากพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดค่ะ คือเราได้ invitation letter จาก Emirates ให้ไปวันที่ 28 พฤศจิกานี้แต่เราไปไม่ได้ตามวันที่เค้าระบุให้ในอีเมล์
ไม่ทราบว่าใครพอจะมีประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ แล้วต้องติดต่อกับ Emirates ทางอีเมล์ไหนคะ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะไปรอบ open day ที่ KL วันที่ 15 พฤศจิกายนนี้ค่ะ แต่ก็คงต้องแจ้งให้ทาง Human Resource ทราบก่อนใช่ไหมคะ รบกวนด้วยนะคะ
[smilie=bn43.gif] [smilie=bn44.gif]
Pris.PJ

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
Pris.PJ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ได้ invitation จาก Emirates แต่ไปไม่ได้ตามวันที่ระบุทำยังไงดีคะ

โพสต์โดย skkp » วันพฤหัสฯ. พ.ย. 12, 2015 7:35 am

อยากทราบด้วยค่ะ ถ้าไม่ไปรอบนี้ คราวหน้าถ้าสมัครไปทาง ek จะขึ้นแบล็คลิสไว้มั้ยค่ะ
fascinated the aircraft
skkp

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 0
skkp โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad