มีใครเคย edit ข้อมูลที่เราสมัครบ้างคะ แล้วได้รับ email อีกรอบมั้ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครเคย edit ข้อมูลที่เราสมัครบ้างคะ แล้วได้รับ email อีกรอบมั้ยคะ

โพสต์โดย Ppglett » วันพฤหัสฯ. ก.ย. 10, 2015 1:53 pm

ตามหัวข้อเลยค่าา พอดีว่าเข้าไปแก้ไขข้อมูลค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจำเป็นต้องได้อีเมลยืนยันอีกรอบมั้ยคะ

รบกวนผู้มีประสบการณ์ด้วยนะคะ^^
Ppglett

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Ppglett โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคย edit ข้อมูลที่เราสมัครบ้างคะ แล้วได้รับ email อีกรอบมั้ยคะ

โพสต์โดย toeyzany » วันพฤหัสฯ. ก.ย. 10, 2015 7:20 pm

เราก้อไม่ได้อีเมลจ้า​ อัพเดทแล้ว
toeyzany
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 39
toeyzany โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคย edit ข้อมูลที่เราสมัครบ้างคะ แล้วได้รับ email อีกรอบมั้ยคะ

โพสต์โดย opkatt » วันพุธ ก.ย. 16, 2015 10:21 am

เคย Edited ใหม่ไปค่ะ สุดท้ายก็ไม่ได้ Invitation อ่ะค่ะ [smilie=bn18.gif] เพื่อนที่ได้บอกว่า ครั้งหน้าให้ลองเปลี่ยนอีเมลล์ที่ใช้สมัครดูค่ะ ไม่รู้จะเกี่ยวหรือเปล่าเนอะ [smilie=bn40.gif] [smilie=bn40.gif] [smilie=bn40.gif]
opkatt

จำนวนการตอบ: 2
opkatt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad