มีใครจะไปสมัคร EK ที่ฮ่องกงวันที่ 16 กันยา บ้างคะ?

ภารโรง: myoldeditor

มีใครจะไปสมัคร EK ที่ฮ่องกงวันที่ 16 กันยา บ้างคะ?

โพสต์โดย Thiphayawee » วันอังคาร ส.ค. 18, 2015 11:52 am

สวัสดีค่ะ
อยากลองถามว่ามีคนไปบ้างมั้ย
คือเรากำลังคิดอยู่ค่ะ ยังไม่แน่ใจ เลยลอวถามหาแนวร่วมดูค่า
ขอบคุณค่า
Thiphayawee

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
Thiphayawee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครจะไปสมัคร EK ที่ฮ่องกงวันที่ 16 กันยา บ้างคะ?

โพสต์โดย kaitoon » วันอังคาร ส.ค. 18, 2015 9:33 pm

จำเป็นต้องได้ invitation ไหมคะ หรือ walkin ได้เลย
But there's one thing I know
The blues he sends to meet me won't defeat me
It won't be long till happiness steps up to greet me
ภาพประจำตัวสมาชิก
kaitoon
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 271
kaitoon โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครจะไปสมัคร EK ที่ฮ่องกงวันที่ 16 กันยา บ้างคะ?

โพสต์โดย Noomameaw » วันพุธ ส.ค. 19, 2015 8:39 pm

Thiphayawee เขียน:สวัสดีค่ะ
อยากลองถามว่ามีคนไปบ้างมั้ย
คือเรากำลังคิดอยู่ค่ะ ยังไม่แน่ใจ เลยลอวถามหาแนวร่วมดูค่า
ขอบคุณค่า

เราไปค่า หลังไมค์มาคุยกันได้น้า [smilie=bn40.gif]
Noomameaw

Noomameaw โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Thiphayawee » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 20, 2015 9:18 pm

kaitoon เขียน:จำเป็นต้องได้ invitation ไหมคะ หรือ walkin ได้เลย

เป็น open day จ้า
Thiphayawee

Thiphayawee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย katiele » วันศุกร์ ส.ค. 28, 2015 1:34 pm

ไปค่ะ ^ ^

กำลังหาเพื่อนไปด้วยอยู่เลย

ไปด้วยกัน หรือไปพักด้วยกันมั้ยคะ?
katiele

จำนวนการตอบ: 4
katiele โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad