ขายต่อตั๋วเครื่องบิน ไป-กลับ walk in EK Malaysia พร้อมที่พักกับเพื่อนๆจองเรียบร้อยแล้วค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

ขายต่อตั๋วเครื่องบิน ไป-กลับ walk in EK Malaysia พร้อมที่พักกับเพื่อนๆจองเรียบร้อยแล้วค่ะ

โพสต์โดย angelberry » วันศุกร์ มิ.ย. 12, 2015 11:34 pm

เราจองตั๋วเครื่องบิน ดอนเมือง-กัวลาลัมเปอ
ขาไป 19 มิ.ย. ขากลับ 30 มิ.ย
walk in Kualalumper 20 มิ.ย.
walk in Penang 26 มิ.ย.

สำหรับใครที่ต้องการ walk in ทั้ง
กัวลาลัมเปอร์ / ปีนัง

ตั๋วเครื่องบินนี้
มีเพื่อนนั่งไปด้วย 4 คนนะคะ
ที่พักจองกันเรียบร้อยแล้ว
หารกันตกคืนละ 280-300 บาท

ใครตั้งใจจะไปอยู่แล้วต้องการตั๋วพร้อมที่พัก
พร้อมกลุ่มเพื่อนๆติดต่อเราได้เลยนะคะ เราชื่อโฟมจ้า
ID Line : foamberrymiss
angelberry

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
angelberry โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad