มีใครยังไม่ได้ invite มั้ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครยังไม่ได้ invite มั้ยคะ

โพสต์โดย chgmnd » วันเสาร์ พ.ค. 16, 2015 11:31 pm

สงสัยจังทำไมรอบบนี้ไม่ได้ คือถ้าจนตอนนี้ไม่ได้แล้วก้คงไม่ได้ใช่ปะคะ [smilie=bn20.gif]
chgmnd
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
Reputation point: 0
chgmnd โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครยังไม่ได้ invite มั้ยคะ

โพสต์โดย >_<RisA>_< » วันจันทร์ พ.ค. 18, 2015 4:37 am

สมัครอีเมล์ใหม่ แล้วแก้ไข Resume ปรับให้ดูโอเคขึ้น กิจกรรมใส่ไปเยอะๆ ประสบการณ์ทำงานเอาละเอียดๆ ค่ะ

แล้วสมัครใหม่

อย่ามัวแต่รอค่ะ สมัครอีกอันเลยค่ะ
มดงานตัวเล็กๆ แห่งสายการบินกล้วยไม้
>_<RisA>_<
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 497
Reputation point: 6
>_<RisA>_< โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครยังไม่ได้ invite มั้ยคะ

โพสต์โดย chgmnd » วันอังคาร พ.ค. 19, 2015 12:47 am

ขอบคุณค่า ลองสมัครใหม่แล้ว
chgmnd
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
Reputation point: 0
chgmnd โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad