สอบถามเกี่ยวกับ invitation EK หน่อยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเกี่ยวกับ invitation EK หน่อยค่ะ

โพสต์โดย poohly2 » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 4:58 pm

ไม่ทราบว่า invitation EK มีกำหนดระยะเวลาไหมค่ะ
ถ้าไม่สามารถไปครั้งนี้ได้ [smilie=bn18.gif] ไปใช้ตั้งต่อไปที่มาไทยได้ไหมค่ะ [smilie=bn28.gif]
poohly2
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Reputation point: 0
poohly2 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเกี่ยวกับ invitation EK หน่อยค่ะ

โพสต์โดย cupidcrew4343 » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 7:05 pm

ได้ค่ะ
cupidcrew4343

จำนวนการตอบ: 44
cupidcrew4343 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเกี่ยวกับ invitation EK หน่อยค่ะ

โพสต์โดย poohly2 » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 9:07 pm

cupidcrew4343 เขียน:ได้ค่ะ

มีกำหนดเวลาไหมค่ะ เช่นว่าinvitation มีผลกี่เดือน [smilie=bn31.gif]
poohly2

จำนวนการตอบ: 15
poohly2 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย cupidcrew4343 » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 5:19 am

เอาจริงๆ เค้าก้ระบุไว้ใน จดหมายเชิญว่าไปที่อื่นได้ เราว่า ได้ใบเชิญ ปีนี้ จะสมัครปีหน้า ก้ได้ เพราะมีชื่อในระบบแล้ว ตราบใดที่ยังไม่ใช้ ก้ยังมีคุณสมบัติพื้นฐานที่ ผ่านการคัดกรองมาแล้วระดับหนึ่ง เราเองก้ไม่ทราบหรอก เพราะ ไม่ได้รู้จักกับ เอชอาร์ แต่คิดว่าการเตรียมตัวให้ดี เตรียมตัวให้พร้อม สมัครตอนไหน ก้พกความมั่นใจ ในระดับนึงไปสมัครทีเดียวให้เข้ารอบลึกๆไปเลยค่ะ ยังไง พยายามเข้านะคะ พยายามเท่านั้นที่ครองโลก
cupidcrew4343

จำนวนการตอบ: 44
cupidcrew4343 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย TETy » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 2:22 pm

ได้นะคะ ถ้าอ่านมาไม่ผิด ไม่เกิน 6 เดือนคะ ไปที่ไหนก็ได้ใกล้ ๆ เรา ฮ่องกงไรงี้ก็ได้คะ [smilie=bn46.gif] สู้สู้นะค่ะ [smilie=bn27.gif]
Que los angeles te muestran el camino
TETy

จำนวนการตอบ: 34
TETy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย >_<RisA>_< » วันจันทร์ พ.ค. 18, 2015 4:39 am

ไม่แน่ใจว่าในไทยจะเหมือนที่ ลอนดอน หรือไม่นะคะ คือ ถ้าได้แล้วไม่สามารถไปได้ ที่นี่เราจะต้องส่งอีเมล์แจ้งอ่าค่ะ

อย่างของเรา เราเคยติดสอบ ติดเรียน ติดเซมินาร์ 3 รอบติดกันเลย ก็ส่งอีเมล์เลื่อนๆ ทั้ง 3 รอบเลยค่ะ

ไม่แน่ใจว่าที่ไทยถ้าไม่ส่งอีเมล์ว่าขอรีสเกดวันจะได้มั้ย

ยังไงลองอ่านเอกสาร ศึกษาให้ชัวร์ละกันนะคะ
มดงานตัวเล็กๆ แห่งสายการบินกล้วยไม้
>_<RisA>_<
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 497
Reputation point: 6
>_<RisA>_< โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย miranya » วันจันทร์ พ.ค. 18, 2015 7:55 am

เราได้อินวิเทชั่นของ11 มค.รอบล่าสุดที่มาไทย แต่เราไม่ได้ไปรอบนั่นค่ะ ตอนนี้อายุจดหมายก็ยังไม่ถึงหกเดือนค่ะ รอบนี้เราเลยส่งเมลตอบกลับไปถามเรื่องสถานที่ที่นัดสัมภาษณ์ของ 23 May ก็ยังไม่มีเมลตอบมาเลยค่ะ ใครรู้สถานที่อินวิเทชั่นรอบนี้ รบกวนหลังมาบอกได้มั้ยคะ [smilie=bn18.gif]
miranya

จำนวนการตอบ: 4
miranya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad