ใครได้ invite แล้ว คุยกันหน่อยจ้าา

ภารโรง: myoldeditor

ใครได้ invite แล้ว คุยกันหน่อยจ้าา

โพสต์โดย TETy » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 2:43 pm

เราพึ่งสมัครครั้งนี้เป็นครั้งแรก ได้ invite แล้ว
อยากจะคุยรายละเอียดเรื่องการแต่งตัวอะไรต่าง ๆ อะคะ ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อรองเท้าเลย
หาสวย ๆ ที่ถูกใจยากมากโดยเฉพาะสีขาว [smilie=bn28.gif]
อยากรู้ว่า ใส่ส้นสูงได้ประมาณไหนคะ ไม่เกินกี่นิ้ว แล้วหัวแหลมนิดนึงได้ไหม [smilie=bn32.gif] ไม่ได้จะเว่อร์หรืออะไรนะ แค่อยากแต่งให้สวยที่สุดเท่านั้น [smilie=bn40.gif]
อ้อ มีใครใส่เสื้อแขนยาวไปบ้างไหมน๊าา [smilie=bn46.gif]
ส่ง id line มาคุยกันได้น๊าา [smilie=bn43.gif]
Que los angeles te muestran el camino
TETy
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 34
Reputation point: 0
TETy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครได้ invite แล้ว คุยกันหน่อยจ้าา

โพสต์โดย cupidcrew4343 » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 7:08 pm

ใส่ชุดแขนสั้นแขนยาวก้ได้ค่ะ ใส่สูงพอประมาณ ค่ะ ให้ดูเรียบร้อยไม่เปิดหัวเปิดท้ายเป็นพอ ไม่ควรใส่ส้นแหลมนะคะ เป็นรองเท้ารับปริญญาก้ได้ค่ะ
แต่งหน้าให้เข้ากับตัวเอง สวยในอบบจองเรา ถ้าทำได้ก้ แต่งสีนุ้ด ปากแดง พยายามเข้านะคะ
cupidcrew4343

จำนวนการตอบ: 44
cupidcrew4343 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครได้ invite แล้ว คุยกันหน่อยจ้าา

โพสต์โดย Fahzii » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 9:54 am

ได้รอบเช้าหรือรอบบ่ายอ่ะคะ[smilie=bn49.gif]

อยากถามนิดนึงง เค้าชั่งนน.วัดส่วนสูงหรือเปล่าคะ วันแรก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Fahzii

จำนวนการตอบ: 14
Fahzii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Rosarium » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 10:42 am

[smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] ของเรานะโดยรวมให้ดูดี มันจะมีองค์ประกอบอื่นๆอีกด้วยนะ อย่างเช่น การเดิน การยืน การพูดจาของเราด้วย วันแรกมียื่น CV อย่างเดียวนะคะถ้าจำไม่ผิด และรอผล วันที่สองมีทำกรุ้ป และข้อสอบ วันต่อไปเป็นไฟนอล ขอให้โชคดีนะคะ แล้วเจอกันค่ะ
[smilie=bn49.gif] [smilie=bn49.gif]
Rosarium

จำนวนการตอบ: 15
Rosarium โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย TETy » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 2:17 pm

cupidcrew4343 เขียน:ใส่ชุดแขนสั้นแขนยาวก้ได้ค่ะ ใส่สูงพอประมาณ ค่ะ ให้ดูเรียบร้อยไม่เปิดหัวเปิดท้ายเป็นพอ ไม่ควรใส่ส้นแหลมนะคะ เป็นรองเท้ารับปริญญาก้ได้ค่ะ
แต่งหน้าให้เข้ากับตัวเอง สวยในอบบจองเรา ถ้าทำได้ก้ แต่งสีนุ้ด ปากแดง พยายามเข้านะคะ

ขอบคุณมากค่าา [smilie=bn27.gif] [smilie=bn27.gif] [smilie=bn27.gif]
Que los angeles te muestran el camino
TETy

TETy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย TETy » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 2:19 pm

Fahzii เขียน:ได้รอบเช้าหรือรอบบ่ายอ่ะคะ[smilie=bn49.gif]

อยากถามนิดนึงง เค้าชั่งนน.วัดส่วนสูงหรือเปล่าคะ วันแรก

ได้รอบเช้าคะ 9 โมงคะ [smilie=bn21.gif] เรื่องชั่งน้ำหนัก วัดส่วนสูงเราไม่ทราบเลยอะคะ นี่พึ่งสมัครครั้งแรกเลยคะ [smilie=bn43.gif]
แต่เท่าที่อ่านมา วันแรกแค่ยื่น CV อย่างเดียว แล้วรอโทรศัพท์อยู่ที่บ้าน [smilie=bn33.gif]

เรื่องชั่งน้ำหนัก วัดส่วนสูงนี่หน้าจะเข้ารอบหลัง ๆ แล้วนะคะ [smilie=bn21.gif]
TETy

โพสต์โดย TETy » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 14, 2015 2:23 pm

Rosarium เขียน:[smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] ของเรานะโดยรวมให้ดูดี มันจะมีองค์ประกอบอื่นๆอีกด้วยนะ อย่างเช่น การเดิน การยืน การพูดจาของเราด้วย วันแรกมียื่น CV อย่างเดียวนะคะถ้าจำไม่ผิด และรอผล วันที่สองมีทำกรุ้ป และข้อสอบ วันต่อไปเป็นไฟนอล ขอให้โชคดีนะคะ แล้วเจอกันค่ะ
[smilie=bn49.gif] [smilie=bn49.gif]

โชคดีเช่นกันคะ [smilie=bn40.gif] See you there !! [smilie=bn27.gif]
TETy

โพสต์โดย korni » วันศุกร์ พ.ค. 15, 2015 12:33 am

EK ไม่มีชั่งน้ำหนักนะคะ ส่วนสูงเค้าจะใช้เอื้อมแตะเอาคะ
วันแรกของที่ไทยส่วนมากจะเป็น CV Drop อย่างเดียว เพราะคนสมัครเยอะ
อาจจะประกาศผลเลยหรือรอโทรศัพท์ต้องขึ้นอยู่กับกรรมการวันนั้นๆคะ

ขอให้โชคดีนะคะ
korni

จำนวนการตอบ: 7
korni โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Fahzii » วันศุกร์ พ.ค. 15, 2015 7:23 am

korni เขียน:EK ไม่มีชั่งน้ำหนักนะคะ ส่วนสูงเค้าจะใช้เอื้อมแตะเอาคะ
วันแรกของที่ไทยส่วนมากจะเป็น CV Drop อย่างเดียว เพราะคนสมัครเยอะ
อาจจะประกาศผลเลยหรือรอโทรศัพท์ต้องขึ้นอยู่กับกรรมการวันนั้นๆคะ

ขอให้โชคดีนะคะ

ขอบคุณนะคะ [smilie=bn49.gif]
Fahzii

Fahzii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Fahzii » วันศุกร์ พ.ค. 15, 2015 7:24 am

TETy เขียน:
Fahzii เขียน:ได้รอบเช้าหรือรอบบ่ายอ่ะคะ[smilie=bn49.gif]

ได้รอบเช้าคะ 9 โมงคะ [smilie=bn21.gif] เรื่องชั่งน้ำหนัก วัดส่วนสูงเราไม่ทราบเลยอะคะ นี่พึ่งสมัครครั้งแรกเลยคะ [smilie=bn43.gif]
แต่เท่าที่อ่านมา วันแรกแค่ยื่น CV อย่างเดียว แล้วรอโทรศัพท์อยู่ที่บ้าน [smilie=bn33.gif]

เรื่องชั่งน้ำหนัก วัดส่วนสูงนี่หน้าจะเข้ารอบหลัง ๆ แล้วนะคะ [smilie=bn21.gif]

แฮ่ๆ สู้ๆนะคะ ^^
Fahzii

โพสต์โดย LLovey » วันศุกร์ พ.ค. 15, 2015 9:14 pm

มีใครได้อินไวทแล้ว อยากเรัียนติวเพิ่มไหมคะ เค้ามีคอสขายต่อ พอดีซื้อไว้กับCrewabsแต่ไปไม่ได้ ติดงาน เสียดายเงินมากคะ เลยอยากขายคอสต่ออ่ะคะ เรียนอาทิตนี้แล้วsun17 [smilie=bn18.gif]
LLovey

จำนวนการตอบ: 4
LLovey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad