ใส่เหล็กจัดฟันเดือนสุดท้ายแล้ว ไปEKได้ไหมคะ

ภารโรง: myoldeditor

ใส่เหล็กจัดฟันเดือนสุดท้ายแล้ว ไปEKได้ไหมคะ

โพสต์โดย pimdizz » วันพุธ พ.ค. 06, 2015 9:34 am

สวัสดีคะ รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ
เราเพิ่งได้ Invitation จาก EK คะ แต่ติดปัญหาคือ เราใส่เหล็กจัดฟัน เดือนสุดท้ายแล้ว เพราะเดือนหน้าหมอจะเอาออกให้กลางเดือน
ไม่ทราบว่าใครเคยใส่เหล็กจัดฟันไปยื่นเรซูเม่แล้วผ่านเข้ารอบต่อๆไปบ้างคะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
[smilie=bn18.gif]
~ I Believe I Can Fly ~
pimdizz
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 95
Reputation point: 0
pimdizz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใส่เหล็กจัดฟันเดือนสุดท้ายแล้ว ไปEKได้ไหมคะ

โพสต์โดย cupidcrew4343 » วันพุธ พ.ค. 13, 2015 7:11 pm

เท่าที่เคยได้ยินมาไม่มีนะคะ เก็บอินไวท์ ไปีอบต่อไป ดีกว่าค่ะ คิดว่าไปก่คงไม่ผ่าน อันนี้ คหสต นะคะ ระหว่างรอมารอบต่อไป ก้ เตรียมตัวให้พร้อม อ่านรีวิว แต่ละรอบ และฟิต รอเลยค่ะ ลงเรียน พอเศษ วันนึงเพื่อดึงความมั่นใจก้ย่อมได้ ลองดุนะคะ
cupidcrew4343
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 44
Reputation point: 0
cupidcrew4343 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Emirates, Etihad