(กว่าจะถึง) วันนี้ที่สดใส ของปัทม์ แอร์โฮสเตสสายการบินไทย เรื่องและภาพโดย Kristofer

ภารโรง: myoldeditor

Re: (กว่าจะถึง) วันนี้ที่สดใส ของปัทม์ แอร์โฮสเตสสายการบินไทย เรื่องและภาพโดย Kristofer

โพสต์โดย sttnpui » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 19, 2011 11:22 am

ขอบคุณมากเลยค่ะ ให้กำลังใจหนูได้มากทีเดียว เพราะว่า วิถีชีวิตของเราคล้ายกัน
วันหนึ่งที่หนูท้อถอย หนูจะนึกถึงพี่นะคะ ดูแลสุขภาพด้วยคะ
sttnpui
sttnpui
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 40
Reputation point: 0
sttnpui โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: (กว่าจะถึง) วันนี้ที่สดใส ของปัทม์ แอร์โฮสเตสสายการบินไทย เรื่องและภาพโดย Kristofer

โพสต์โดย exxzite » วันศุกร์ ก.ค. 22, 2011 11:09 pm

อ่านรีวิวแล้วได้กำลังใจมากๆเลยครับ .. ทุกอย่างอยู่ที่ตัวเราจริงๆ
[smilie=16.gif] [smilie=16.gif]
exxzite

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 1
exxzite โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pim_mi » วันพุธ ก.ย. 28, 2011 7:56 pm

อ่านแล้วได้กำลังใจอีกโขเลย ขอบคุณมากนะคะ
pim_mi

จำนวนการตอบ: 12
pim_mi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย AngelNumpetch » วันเสาร์ ม.ค. 14, 2012 2:27 pm

รู้สึกมีกำลังใจขึ้นมากๆเลยค่ะ ^^
AngelNumpetch

จำนวนการตอบ: 12
AngelNumpetch โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย AngelYo » วันอาทิตย์ มี.ค. 04, 2012 12:50 pm

เป็นผู้หญิงที่เก่งและแกร่งจริงๆคะ เป็นแบบอย่างให้ผู้หญิงไทยสมัยนี้ได้ดีทีเดียว ทั้งกตัญญู ขยัน อดทน ซื่อสัตย์ มุ่งมั่น คิดดี ทำดีแบบนี้ขอยกย่องคะ ขอให้พี่ปัทม์มีแต่ความเจริญๆนะค่ะ [smilie=bn21.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
AngelYo

จำนวนการตอบ: 8
AngelYo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jittimasri » วันจันทร์ เม.ย. 30, 2012 9:05 am

อ่านที่พี่ปัทม์เล่าแล้วรู้สึกดีมากเลยค่ะ กำลังคิดว่าเราไม่เก่งเหมือนคนอื่นเค้า
อีกอย่างจบ รร.สตรีนนท์เหมือนกันเลยค่ะ แต่ไม่เก่งภาษาอังกฤษเหมือนพี่ปัทม์
เรืองนี้ก้อเปนอุปสรรคมากๆเลยเหมือนกัน แต่กำลังพยายามฝึกภาษาอยู่ค่ะ
[smilie=bn20.gif] [smilie=bn20.gif] [smilie=bn18.gif]
jittimasri

จำนวนการตอบ: 5
jittimasri โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง บทสัมภาษณ์ลูกเรือสายการบินต่างๆ และรายงานพิเศษกิจกรรมของลูกเรือ