ใครมีแหล่งกินติ่มซำมั่งคะ

ชิมแหลก กินแหลก รับประกันความอร่อยโดยจานชวาล ใครมีของอร่อยที่ไหน ไม่ว่าใกล้หรือไกลแค่ไหน แนะนำกันได้ที่นี่

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย nichpearth » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 11, 2007 11:53 am

น้ำลายไหล :lol: น่าทานมากๆเลย ยังไงขอบคุณที่มาบอกนะคะ
ชอบทานติ่มซำเหมือนกัน เด๋วหาโอกาสไปทานละเนี่ย :D
nichpearth
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2021
Reputation point: 0
nichpearth โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครมีแหล่งกินติ่มซำมั่งคะ

โพสต์โดย RANGER_B16 » วันพฤหัสฯ. ก.ย. 03, 2009 1:48 pm

มีโอกาศไปหาดใหญ่ต้องไปร้านโชคดีที่หาดใหญ่ครับ
ไม่ใช่สาขาของกรุงเทพ เปิดหกโมงเช้าถึงสิบเอ็ดโมง
และห้าโมงเย็นถึงสี่ทุ่ม อร่อยมาครับเป็นของที่ทำเอง
ไม่ใช่สำเร็จรูปครับ อยู่ใกล้ รร แสงทองวิทยา
ถ้าไปพักที่โซฟิเทลถามคนแถวนั้นได้เลย [smilie=bn33.gif]
RANGER_B16

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
RANGER_B16 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กินแหลก โดย จานชวาล