รบกวนถามเรื่อง invitation ของanaค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

รบกวนถามเรื่อง invitation ของanaค่ะ

โพสต์โดย lovely_me » วันจันทร์ ก.ย. 18, 2017 4:58 pm

เราสมัครไปแต่ไม่ได้อีเมล์ตอบกลับเลย แล้วเห็นกระทู้ด้านล่างบอกว่าจะแจกเพิ่มวันที่ 18 เลยอยากทราบว่า เค้าแจ้งไว้ในอีเมลล์เหรอคะ รบกวนคนที่ได้เชิญตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
เมื่อไหร่...ฤดูจะแตกต่าง
lovely_me
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 54
Reputation point: 0
lovely_me โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean