ขอเสียงคนที่รอคอลจาก Asiana หน่อยค่าาา

ภารโรง: myoldeditor

ขอเสียงคนที่รอคอลจาก Asiana หน่อยค่าาา

โพสต์โดย A.youngvely » วันพุธ ก.ย. 13, 2017 4:07 am

ก็ตามนั้นเลยค่ะ.. ส่งไปสักพักแล้วยังไม่ได้คอลสักที ไม่รู้ทาง adeccoยังทยอยคอลเรียกสัมภาษณ์อยู่ไหมนะคะ แต่ก็จะรออย่างมีความหวังค่ะ555 ที่นี่เป็นสายการบินที่ตั้งใจรอจริงๆค่ะ แต่ถ้าไม่ได้คอลก็ทำใจอย่างเดียวเลย เฮ้อ😭
รูปภาพ
A.youngvely

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
A.youngvely โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean