รบกวนผู้มีประสบการณ์สัมภาษณ์ANA แชร์Processด้วยค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

รบกวนผู้มีประสบการณ์สัมภาษณ์ANA แชร์Processด้วยค่ะ

โพสต์โดย mamyoo55 » วันศุกร์ มี.ค. 06, 2015 1:46 pm

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

อยากรบกวนคนที่เคยมีประสบการณ์สัมพาษณ์เข้ามาแชร์
เพื่อที่จะได้เตรียมตัวในรอบที่จะถึงค่ะ

[smilie=bn22.gif] [smilie=bn49.gif] [smilie=bn47.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
mamyoo55
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 25
Reputation point: 0
mamyoo55 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean