สาวๆ ที่รอผล Asiana Airlines

ภารโรง: myoldeditor

Re: สาวๆ ที่รอผล Asiana Airlines

โพสต์โดย nightmareq » วันศุกร์ ก.พ. 27, 2015 12:05 am

antonov_hun เขียน:
nightmareq เขียน:หากไม่เป็นการรบกวน

รอบแรกเรียกไปสัมภาษณ์กี่คนเหรอคะ :D

[smilie=bn22.gif]

คัดผู้สมัคร จากทั้งหมด เหลือเขาสัมภาษณ์รอบแรก 200 กว่าคนครับ

โชคดี ครับสาวๆ

ขอบคุณมากค่า

ขอบคุณสำหรับการทำงานอย่างหนักค่ะ ^___^

[smilie=bn40.gif]
nightmareq
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
Reputation point: 0
nightmareq โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สาวๆ ที่รอผล Asiana Airlines

โพสต์โดย Beery » วันศุกร์ ก.พ. 27, 2015 12:23 am

สงสัยอดแล้วแน่เลย T______T
Beery

จำนวนการตอบ: 4
Beery โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jakkayae » วันศุกร์ ก.พ. 27, 2015 9:39 am

nightmareq เขียน:หากไม่เป็นการรบกวน

รอบแรกเรียกไปสัมภาษณ์กี่คนเหรอคะ :D

คัดผู้สมัคร จากทั้งหมด เหลือเข้าสัมภาษณ์รอบแรก 200 กว่าคนครับ

รอบนี้รับกี่คนหรอค้าา
บอกได้มั้ยเอ่ย [smilie=bn38.gif]
jakkayae
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 43
jakkayae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย antonov_hun » วันศุกร์ ก.พ. 27, 2015 11:17 am

jakkayae เขียน:

คัดผู้สมัคร จากทั้งหมด เหลือเข้าสัมภาษณ์รอบแรก 200 กว่าคนครับ

รอบนี้รับกี่คนหรอค้าา
บอกได้มั้ยเอ่ย [smilie=bn38.gif]

ตัวเลข กลมๆครับ รอบนี้ รับ 40 คนครับ

สู้ๆครับ
ABPs Briefing
antonov_hun
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 224
antonov_hun โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Hammirolls » วันศุกร์ ก.พ. 27, 2015 4:05 pm

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ สู้ๆนะทุกคน แล้วเจอกันค่ะ [smilie=bn38.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hammirolls

จำนวนการตอบ: 10
Hammirolls โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean