สอบถามเพื่อนๆที่สมัครKoreanกันไปแล้วนิดนึงค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามเพื่อนๆที่สมัครKoreanกันไปแล้วนิดนึงค่ะ

โพสต์โดย queenz_p » วันพุธ ก.พ. 18, 2015 5:03 pm

สอบถามค่ะเพื่อนๆที่สมัครKoreanไปแล้ว
แล้วถ้าต้องการจะเข้าไปEditข้อมูลพอใส่เมลล์และรหัสผ่านแล้ว
มันก็เข้าไปอีกหน้านึงแล้วมันก็แจ้งข้อความว่าให้ check your password อะค่ะ
มีใครเป็นแบบนี้บ้างมั้ยคะ แล้วแบบนี้คือเค้าจะได้รับข้อมูลเรามั้ยคะ
queenz_p
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 31
Reputation point: 0
queenz_p โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่สมัครKoreanกันไปแล้วนิดนึงค่ะ

โพสต์โดย shizuka_baby » วันเสาร์ ก.พ. 21, 2015 12:40 am

ใส่พาสเวิดผิดรึป่าวคะ เราเข้าไป Edit ก็เข้าได้นะคะ แต่ทำไมเปลี่ยนรูปไม่ได้ก็ไม่รู้จิ [smilie=bn20.gif] [smilie=bn20.gif]
shizuka_baby

จำนวนการตอบ: 9
shizuka_baby โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบถามเพื่อนๆที่สมัครKoreanกันไปแล้วนิดนึงค่ะ

โพสต์โดย Sslii » วันเสาร์ ก.พ. 21, 2015 2:30 pm

เราก็เปลี่ยนรูปไม่ได้ค่าา แต่เข้าไปอีดิทได้นะ
Sslii

จำนวนการตอบ: 13
Sslii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean