เพื่อนๆที่ไปวันนี้ เป็นยังไงกันบ้างงงงคะ

ภารโรง: myoldeditor

เพื่อนๆที่ไปวันนี้ เป็นยังไงกันบ้างงงงคะ

โพสต์โดย naykanae » วันจันทร์ ม.ค. 07, 2013 10:12 pm

มาแบ่งปันประสบการณ์กัน ^^
------->>ทุกคนมีทางที่จะเดิน มีเขาที่จะปีนป่าย ไปเถอะ ไปเพื่อสิ่งที่เธอปรารถนา แล้วเราจะมาเล่าความสำเร็จ...สู่กันฟัง<<--------
ภาพประจำตัวสมาชิก
naykanae
Economy Class

จำนวนการตอบ: 63
Reputation point: 0
naykanae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพื่อนๆที่ไปวันนี้ เป็นยังไงกันบ้างงงงคะ

โพสต์โดย ranchaya_us » วันจันทร์ ม.ค. 07, 2013 10:44 pm

สัมภาษณ์เดี่ยวนะคะทุกคน ไม่มี Group Discussion
คิดว่าเหมือนการสัมภาษณ์รอบ 2 นะคะ

พี่ๆแจลน่ารักทุกคนค่ะ
ตอนวัดส่วนสูงลุ้นน่าดู

เพื่อนๆวันที่ 8-9 สู้ๆนะคะทุกคน
พักผ่อนให้เต็มที่ อย่าตื่นเต้นจนนอนไม่หลับกันหล่ะ เดี๋ยวเช้ามาตาเป็นแพนด้า
โชคดีค่ะ [smilie=bn21.gif]
One day I'll FLY
ranchaya_us
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 38
ranchaya_us โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เพื่อนๆที่ไปวันนี้ เป็นยังไงกันบ้างงงงคะ

โพสต์โดย iamwhatiam » วันจันทร์ ม.ค. 07, 2013 10:58 pm

ranchaya_us เขียน:สัมภาษณ์เดี่ยวนะคะทุกคน ไม่มี Group Discussion
คิดว่าเหมือนการสัมภาษณ์รอบ 2 นะคะ

พี่ๆแจลน่ารักทุกคนค่ะ
ตอนวัดส่วนสูงลุ้นน่าดู

เพื่อนๆวันที่ 8-9 สู้ๆนะคะทุกคน
พักผ่อนให้เต็มที่ อย่าตื่นเต้นจนนอนไม่หลับกันหล่ะ เดี๋ยวเช้ามาตาเป็นแพนด้า
โชคดีค่ะ [smilie=bn21.gif]

ขอบคุณมากนะคะคุณ ranchaya_us
ตื่นเต้นจังเลยอ่ะค่ะ [smilie=bn34.gif]
iamwhatiam

จำนวนการตอบ: 6
iamwhatiam โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย naykanae » วันพุธ ม.ค. 09, 2013 7:45 pm

[smilie=bn18.gif]
ไม่มั่นใจเลยอ่ะ กะสิ่งที่อยู่ตรงนั้น รอผลวันที่ 14 กันนนนนนนนน สู็้ๆๆๆๆๆๆๆกันเนอะๆ
------->>ทุกคนมีทางที่จะเดิน มีเขาที่จะปีนป่าย ไปเถอะ ไปเพื่อสิ่งที่เธอปรารถนา แล้วเราจะมาเล่าความสำเร็จ...สู่กันฟัง<<--------
ภาพประจำตัวสมาชิก
naykanae

จำนวนการตอบ: 63
naykanae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean