มีพี่ๆผูชายคนไหนทำงานเป็นสจ๊วตอยู่ที่JALหรือANAบ้างไหมครับ

ภารโรง: myoldeditor

มีพี่ๆผูชายคนไหนทำงานเป็นสจ๊วตอยู่ที่JALหรือANAบ้างไหมครับ

โพสต์โดย brandonmay » วันเสาร์ ส.ค. 03, 2019 9:57 am

ผมสนใจทั้งสองสายนี้มากๆครับ แต่ว่าไม่ค่อยเห็นผู้ชายไทยทำงานอยู่ที่นั่นเลย ถ้ามีผมอยากรู้ว่าชีวิตลูกเรือทั้งสองสายนี้เป็นยังไงบ้างครับ สังคมดีไหมหรือสายไหนคนไทยเยอะกว่า [smilie=bn43.gif] [smilie=bn43.gif]
brandonmay

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
brandonmay โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ANA, JAL, Asiana, Korean