ใครนัดสัมภาษณ์KQวันที่3นี้บ้างค่ะ เค้าจะเลื่ิอนรึป่าว

ภารโรง: myoldeditor

ใครนัดสัมภาษณ์KQวันที่3นี้บ้างค่ะ เค้าจะเลื่ิอนรึป่าว

โพสต์โดย MayreeJin » วันอาทิตย์ ธ.ค. 01, 2013 5:21 pm

ตามหัวข้อค่ะ จะมีปัญหาอะไรไม๊ มีใครนัดวันที่3บ้าง มีใครไปมั่งค่ะ? [smilie=bn18.gif]
MayreeJin

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
MayreeJin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครนัดสัมภาษณ์KQวันที่3นี้บ้างค่ะ เค้าจะเลื่ิอนรึป่าว

โพสต์โดย DekchaiPatrick » วันอาทิตย์ ธ.ค. 01, 2013 7:25 pm

นั่นสิครับ ผมก็วันที่3ครับ
DekchaiPatrick

จำนวนการตอบ: 1
DekchaiPatrick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครนัดสัมภาษณ์KQวันที่3นี้บ้างค่ะ เค้าจะเลื่ิอนรึป่าว

โพสต์โดย Mitsuki » วันจันทร์ ธ.ค. 02, 2013 4:09 am

วันที่ 3 เช่นกันค่ะ

รอดูว่าวันนี้จะได้รับโทรศัพท์รึเปล่า

จริงๆ ไม่อยากให้เลื่อนค่ะเพราะเราทำงานเป็นกะ หาคนแลกเวรทีหลังนี่ยาก [smilie=bn43.gif]
Tout vient à temps, à qui peut attendre
Mitsuki
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 41
Mitsuki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย enulan » วันจันทร์ ธ.ค. 02, 2013 8:50 pm

ตกลงเค้าไม่เลื่อนใช่มั้ยอ่ะคะ แล้วแถวนั้นมีม๊อบมั้ย ใครรู้บ้างงง [smilie=bn34.gif]
enulan

จำนวนการตอบ: 3
enulan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย PatchLing » วันจันทร์ ธ.ค. 02, 2013 9:16 pm

เราก็วันที่ 3 แปดโมงครึ่ง เช้าเลย~ วันนี้ไม่ได้คอลเลื่อนวันเลยค่ะ
"Sometimes life is going to hit you in the head with a brick. Don’t lose faith." - Steve Jobs
ภาพประจำตัวสมาชิก
PatchLing
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
PatchLing โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Egypt Air, Jet Airways, Kenya Airways, PIA, Royal Brunei