วันนี้มีใครได่้คอล อียิปต์ บ้างค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

วันนี้มีใครได่้คอล อียิปต์ บ้างค่ะ

โพสต์โดย llyvap » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 2:21 pm

ไม่มีแล้วจะได่ไม่ต้องรอจ๊ะ
llyvap
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 61
Reputation point: 0
llyvap โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันนี้มีใครได่้คอล อียิปต์ บ้างค่ะ

โพสต์โดย praewna » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 3:10 pm

ลุ้นเหมือนกันค่ะ = )
praewna

จำนวนการตอบ: 8
praewna โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันนี้มีใครได่้คอล อียิปต์ บ้างค่ะ

โพสต์โดย olsen twins » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 3:50 pm

เราเพิ่งได้คอลเมื่อกี้เลยค่ะ ให้ไปสัมภาษณ์พรุ่งนี้ ตอนแรกก็แอบนอยด์ คิดว่าไม่ได้คอลแล้วแน่ๆ แถม โคเรียนก็มาเลื่อนประกาศผลอีก ใครยังไม่ได้ รอก่อนนะคะ อย่าเพิ่งท้อ เผื่อทางสายการบินกำลัง ทะยอยเรียกจ้า สู้ๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
olsen twins
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 104
olsen twins โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย KRIZZY » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 4:05 pm

เราได้เมื่อกี๊ค่ะ (รอบ2) เมื่อวานก็ได้ แต่บอกไปว่าไปไม่ได้ [smilie=bn25.gif] วันนี้เค้าก้อโทรมาอีก
เราได้ 10.55 คนที่ 3 ... ต้องเตรียมไรไปม้างงงอ่า ไม่เคยๆ ตื่นเต้นๆ แต่งตัวจัดเต็มเลยป่าว
KRIZZY
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
KRIZZY โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angelsky » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 4:41 pm

เราคงไม่ได้แน่แล้ว [smilie=bn34.gif]
angelsky

จำนวนการตอบ: 1
angelsky โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย lilly_ladiezz » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 5:12 pm

เราฟังไม่ถนัดอะ เค้าให้ไปโรงแรมไหนอะ ใครรู้ตอบด้วยน้า ขอบคุณมากกค่าา
Miss Lynchee
lilly_ladiezz

จำนวนการตอบ: 133
Reputation point: 1
lilly_ladiezz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย patchylhing » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 5:42 pm

lilly_ladiezz เขียน:เราฟังไม่ถนัดอะ เค้าให้ไปโรงแรมไหนอะ ใครรู้ตอบด้วยน้า ขอบคุณมากกค่าา

ให้ไปที่สำนักงาน ตึก CP tower ชั้น 3 ค่า
patchylhing
Business Class

จำนวนการตอบ: 204
patchylhing โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย lilly_ladiezz » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 6:02 pm

ขอบคุนที่ตอบมากๆ เลยจ้าาา
Miss Lynchee
lilly_ladiezz

จำนวนการตอบ: 133
Reputation point: 1
lilly_ladiezz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Dry monkey » วันศุกร์ พ.ค. 10, 2013 7:58 pm

ต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างค่ะ พอดีเพิ่งได้คอล เตรียมตัวไม่ทันเลย
Dry monkey

จำนวนการตอบ: 5
Dry monkey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย hanaamane » วันเสาร์ พ.ค. 11, 2013 8:22 pm

คนที่ได้คอล ส่งอีเมลสมัครไปตั้งแต่เมื่อไหร่อ่าคะ..? พอดีเราเพิ่งส่งไปเมื่อสามสี่วันที่แล้วเอง ถ้าเค้าไม่เรียกเพิ่มละ จะได้ไม่ต้องรออ่าค่ะ ขอบคุนค่ะ
รูปภาพ
hanaamane

จำนวนการตอบ: 217
hanaamane โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Happiie_Mew » วันจันทร์ พ.ค. 13, 2013 11:18 am

hanaamane เขียน:คนที่ได้คอล ส่งอีเมลสมัครไปตั้งแต่เมื่อไหร่อ่าคะ..? พอดีเราเพิ่งส่งไปเมื่อสามสี่วันที่แล้วเอง ถ้าเค้าไม่เรียกเพิ่มละ จะได้ไม่ต้องรออ่าค่ะ ขอบคุนค่ะ

ทางสายการบินเรียกสัมภาษณ์ไปแล้วค่ะเมื่อวันเสาร์ที่ 11 ที่ผ่านมาอะค่ะ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมีคอลรอบ 2 อีกไหม
เพราะว่าคนที่ผ่านรอบวันที่ 11 ก็จะได้สัมภาษณ์อีกทีวันที่ 28-29 พ.ค นี้อ่ะค่ะ [smilie=bn28.gif] [smilie=bn20.gif]
และ ฉันจะ บิน บิน บิน .. บิน ไป สู่ ความ ฝัน ~~

If I can see it, then I can do it
If I just believe it, there's nothing to it...

Happiie_Mew
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
Happiie_Mew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Egypt Air, Jet Airways, Kenya Airways, PIA, Royal Brunei