RBA มีใครเดินทาง 24 เมษามั่งคะ

ภารโรง: myoldeditor

RBA มีใครเดินทาง 24 เมษามั่งคะ

โพสต์โดย palmieSU » วันศุกร์ มี.ค. 26, 2010 5:19 pm

พอดีว่าขอเค้าเลื่อนจาก 27 มี.ค. เป็นรอบ 24 เมษา จ้า
มีใครไปด้วยกานมั่งเอ่ย
เมลล์มาได้เลยน้า [email protected] [smilie=bn21.gif] จ้า
แล้วเจอกานน้า
palmieSU

จำนวนการตอบ: 11
Reputation point: 0
palmieSU โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: RBA มีใครเดินทาง 24 เมษามั่งคะ

โพสต์โดย hkt132 » วันเสาร์ เม.ย. 10, 2010 9:33 pm

ค่ะ
วิธีหาเงิน บนเน็ตง่ายๆ เดือนละ หลายพัน ได้จิงเลยบอกต่อ >>>>http://www.gotmoney999.ws
hkt132
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
hkt132 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: RBA มีใครเดินทาง 24 เมษามั่งคะ

โพสต์โดย amimiko » วันอาทิตย์ เม.ย. 11, 2010 9:15 pm

ศึกษาข้อมูลให้ดีๆก่อนไปนะคะ
เงินทอง หรือว่า ประสบการณ์อย่างไหนที่ต้องการ
ที่นู่น เงินน้อยมาก แต่ถ้าไม่มีไรจะเสียก็ลุยค่ะ

ป.ล.
เงินเดือนเท่าไหร่ก็ตามสัญญาที่เค้าส่งเมวมา แร้วค่าบินได้ชั่วโมงละ4.5เหรียญนะคะ
ไปแร้วถ้าไม่ไหวไง ก็กลับได้ช่วงเทรนค่ะ กลับหลังจากนั้นต้องจ่ายค่าปรับนะคะ...

[smilie=bn48.gif] [smilie=bn48.gif] [smilie=bn48.gif]
amimiko
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 140
amimiko โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย A_B_together » วันอาทิตย์ เม.ย. 18, 2010 8:25 pm

แล้วแต่คนมั้งค่ะ บางคนมาเค๊าก็แฮปปี้ ^__________^ ขึ้นกับคนว่ามีภาระทางบ้านเท่าไหร่ และตั้งความหวังไว้เท่าไหร่
ที่นี่เงินเดือนไม่ได้เป็นแสน เหมือนสายการบินไกลๆๆๆๆ แต่ก็ใกล้บ้านเรา คนก็ใจดี ผู้โดยสารน่ารัก

บ้านฟรี น้ำ ไฟ รถ ก็โอเคแล้วนะ

แต่มันเหงาเท่านั้นเอง

และเราก็รู้มาว่า ค่าบินของที่นี่ สูงกว่าหลายๆๆๆสายในเอเชีย

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กับคนค่ะ เคารพในทุกความเห็น

สำหรับเรา โอเคมากกสำหรับบ้านหลังนี้ ^0^
A_B_together

จำนวนการตอบ: 131
A_B_together โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย A_B_together » วันอาทิตย์ เม.ย. 18, 2010 8:29 pm

คนที่นี่ก็Open มากในการก้าวหน้าในการทำงานนะ แต่อย่างว่า เราเพิ่งเป็นเด็ก จบป.ตรี ธรรมดามา ไม่ได้มีประสบการณ์สูงส่งอะไร

เลยพอใจมากกกในระดับนี้มั้ง

แต่อยู่ กทม.ตังเราไม่เหลืออะ ทำงานโหลดดดมาก หัวจะระเบิด เงินนิดเดียว

มาที่นี่ ชีวิตเปลี่ยน >______< มีเงินส่งให้แม่

ที่มาแสดงความเห็น เพราะอยากเสนอจุดดีค่ะ

แต่เคารพในทุกมุมมองและทุกความเห็นนะค่ะ

ป.ล บ้านตัวเอง ก็ต้องรักจริงมั้ย จุ๊บๆๆๆ
A_B_together

จำนวนการตอบ: 131
A_B_together โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Egypt Air, Jet Airways, Kenya Airways, PIA, Royal Brunei