เที่ยวบินเฮฮา กับนางฟ้าชุดเขียว (เน้นรูป)

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

Re: เที่ยวบินเฮฮา กับนางฟ้าชุดเขียว (เน้นรูป)

โพสต์โดย omega_aumaim » วันศุกร์ ต.ค. 01, 2010 11:00 pm

ว้าวๆๆๆๆ แอร์ไทยน่ารักที่สุด [smilie=bn33.gif] มารับกันเยอะๆนะค่ะ สาวไทยใจดี บริการเป็นเลิศ!!
ชอบภาพถ่ายที่สนามบินค่ะ ถ่ายเก่ง(หนูถ่ายผ่านกระจกทีไรเห็นหัวตัวเองเด่นชัด เป็นราคีแก่ภาพมาก -_-" ... กล้องมันไม่ดี~)
ชอบภาพ พี่ๆกราวน์สตาฟมาก ดูแล้วได้อารมณ์คนทำงานเบื้องหลังจริงๆ
OoHMoO
ความรักทนต่อทุกอย่าง
omega_aumaim
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 147
Reputation point: 0
omega_aumaim โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เที่ยวบินเฮฮา กับนางฟ้าชุดเขียว (เน้นรูป)

โพสต์โดย Lovely_biatch » วันเสาร์ ต.ค. 02, 2010 10:33 pm

wow wow wowwwwwwwww..... Greeedddddd [smilie=bn18.gif] เพื่อนเค้าดัง กรี้ดๆๆๆๆๆ

ชอบที่แพรถามว่า จะดีหร๋อค่ะ 555555555555+ ถามถูกคนแล้วค่ะ [smilie=bn40.gif] นางฟ้าคนนี้ชอบ อิ้ๆๆๆๆ

เพื้อนเค้าสวยอ่าาาาาาาา กรี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอกรี้ดหลายทีหน่อยค่ะ [smilie=bn38.gif]
Lovely_biatch
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Lovely_biatch โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย helldiver » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 07, 2010 8:20 pm

omega_aumaim เขียน:ว้าวๆๆๆๆ แอร์ไทยน่ารักที่สุด [smilie=bn33.gif] มารับกันเยอะๆนะค่ะ สาวไทยใจดี บริการเป็นเลิศ!!
ชอบภาพถ่ายที่สนามบินค่ะ ถ่ายเก่ง(หนูถ่ายผ่านกระจกทีไรเห็นหัวตัวเองเด่นชัด เป็นราคีแก่ภาพมาก -_-" ... กล้องมันไม่ดี~)
ชอบภาพ พี่ๆกราวน์สตาฟมาก ดูแล้วได้อารมณ์คนทำงานเบื้องหลังจริงๆ

อย่าใช้แฟลชครับ

Lovely_biatch เขียน:wow wow wowwwwwwwww..... Greeedddddd [smilie=bn18.gif] เพื่อนเค้าดัง กรี้ดๆๆๆๆๆ

ชอบที่แพรถามว่า จะดีหร๋อค่ะ 555555555555+ ถามถูกคนแล้วค่ะ [smilie=bn40.gif] นางฟ้าคนนี้ชอบ อิ้ๆๆๆๆ

เพื้อนเค้าสวยอ่าาาาาาาา กรี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอกรี้ดหลายทีหน่อยค่ะ [smilie=bn38.gif]

ผมก็ฮาครับกับประโยค "จะดีหรอคะ" พูดจบยิ้มให้กล้องทันทีเลย อิอิอิ [smilie=bn50.gif]
"The rough road leads to the star..."
ภาพประจำตัวสมาชิก
helldiver

จำนวนการตอบ: 144
helldiver โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย MAX_CMU » วันศุกร์ ต.ค. 15, 2010 7:54 am

น่ารักทั้งสองคนเลยครับ :)
MAX_CMU
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 284
MAX_CMU โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย buffapiggy » วันพุธ ก.พ. 09, 2011 7:28 am

5555 เพิ่งเหนว่าเปนเเพรกะโบ คิดถึงงๆๆๆๆๆๆๆมากกกก both EVA and Bo and Pear
buffapiggy

จำนวนการตอบ: 123
buffapiggy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย meome » วันอาทิตย์ มี.ค. 13, 2011 5:48 pm

ชอบๆๆกระเป๋าน่ารักดีๆ อยากได้ๆ ฮิๆว่าแต่เราก็หน้าหมวยนาาาา
meome
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 27
meome โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world