เรื่องเล่าจากกระเป๋าเดินทางของแอร์โอสเตสใบหนึ่ง

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

Re: เรื่องเล่าจากกระเป๋าเดินทางของแอร์โอสเตสใบหนึ่ง

โพสต์โดย ^_^DAffodil » วันอังคาร ส.ค. 09, 2011 1:45 pm

เราคิดว่า คนเขียนน่าจะเป็นพี่ Crewabs นะคะ

อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัว

พี่เค้าเก่งมากเลยอะ แถมใจดี ทำ VDO ให้ดูฟรี ไม่ต้องไปเสียเงินลงคอร์สแอร์ด้วย

เราคนนึง(ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับใคร ใดๆทั้งนั้นนะคะ)

ลงเรียนคอร์สแอร์ คือ เราคนนึงไม่แนะนำอะค่ะ

TOEIC นะ ถ้าไม่เหนือบ่ากว่าแรง ฟังพูด อังกฤษอ่าน หนังสือพิมพ์ ภาษาอังกฤษทุกวัน ก็น่าจะได้นะคะ

ยังไงก็สู้ๆค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
^_^DAffodil
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 205
Reputation point: 1
^_^DAffodil โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เรื่องเล่าจากกระเป๋าเดินทางของแอร์โอสเตสใบหนึ่ง

โพสต์โดย white7th » วันจันทร์ ส.ค. 12, 2013 2:40 am

น้ำตาซึมปริบๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
white7th
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 308
Reputation point: 0
white7th โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world