**Greece ชวน กรี๊ดดด!!**

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

โพสต์โดย 1TG » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 4:19 pm

Mummy Girl ! สุดยอดเลย อิอิอิ Trip นี้สนุกมากๆรูปสวยจังเลย ขอบคุณทุกๆคนครับ
ตามหา คนน่ารัก แต่ผมไม่ใช่ นักล่าน่ะ อิอิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
1TG

จำนวนการตอบ: 13
Reputation point: 0
1TG โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย geisha » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 7:26 pm

บ้านไหนเมืองไหนเขาก็ปลูกต้นไม้กันทั้งนั้น ที่สำคัญเขาก็ต้องเว้นที่ไว้ให้มันเจริญเติบโต ไม่เคยเห็นมีใครโง่ปลูกต้นไม้ใต้สายไฟฟ้า พอต้นไม้โตก็ตัดมันกลัวไม่มีงานทำ กลัวโลกไม่ร้อนเหมือนเมืองไทย เบื่อจริงๆ เห็นแล้วอันอดไม่ได้จริงๆ ใครอยากเห็นอนาคตอีกร้อยปีเป็นอย่างต่ำของไทยต้องไปเมืองนอกค่ะอิอิ บ้าไปแล้ว+++

ขออภัยที่เข้ามาบ่นค่ะ
geisha
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 31
geisha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย =chocolate= » วันพุธ มิ.ย. 11, 2008 8:50 am

ถ่ายภาพได้สวยมากเลยค่ะ

ว่าแต่ใช้กล้องรุ่นอะไรคะเนี่ย
=chocolate=

จำนวนการตอบ: 13
=chocolate= โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย betty_boops » วันพุธ มิ.ย. 11, 2008 5:45 pm

สวยค่ะ สวยมากจริงๆ

เป็นอีกประเทศในฝันค่ะ อยากเห็นวิหารพาเธนอน

ขอบคุณที่เอารูปสวยๆมาให้ยลค่ะ
betty_boops
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 171
betty_boops โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย inccycle » วันพุธ มิ.ย. 11, 2008 9:48 pm

สุดยอด จริงๆ (นะ)
-:| Qatar Airways.com : It couldn't be simpler |:-
รูปภาพ
inccycle
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว

จำนวนการตอบ: 1311
Reputation point: 15
inccycle โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย xiao ye zi » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 5:08 am

อโครโพลิสนี่สุดยอดค่ะ เป็นหนึ่งในสถานที่สุดประทับใจ ตั้งแต่บินมาเลย
ตอนนั้นโชคดีได้ไป กรีซ กะ โรม ติดๆกันเลยค่ะ เลยได้เหนของงามๆแล้วก็รู้ยังประทับใจมากๆมาจนถึงวันนี้ :D

ว่าแต่ตอนเดินไปดูวิหาร พาเธน่อน จู่ๆก็นึกถึง เซย่า ชุน เฮียวงะ ชีริว ขึ้นมาแฮะ
ฮ่าๆๆๆๆ ต๊องเช่นเคย :lol:
xiao ye zi

โพสต์โดย Mummygirl » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 8:50 am

ทุกคน.....ขอบคุณมากค่ะที่ชอบรูป
คุณ ck , nonnaka.....ดีใจที่ชอบแมวเหมียว เราชอบแมวมากที่บ้านมี 10 ตัว :D
1......แล้วไปเที่ยวกันอีกนะ เอา cd รูปใส่ box ให้ ได้รึยัง ไป vac มาสบายมั๊ยล่ะ
คุณ chocolate......ใช้กล้อง Nikon D40x ค่ะ

ขอบคุณอีกทีค่าาาา....... :)
Mummygirl
TCC partner
TCC partner

จำนวนการตอบ: 109
Mummygirl โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ขอบคุณที่ถ่ายภาพสวยๆ มาให้ดูค่ะ

โพสต์โดย ปูตาโต » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 2:52 pm

ร้านกาแฟน่ารักหน้านั่งพักผ่อนและอ่านหนังสือบ้านที่ถ่ายภาพมาลงให้ดูน่ารักมากๆ เลยค่ะโดยเฉพาะบ้านที่มีดอกไม้ประดับตามหน้าต่างและประตูหน่ะค่ะ
ปูตาโต
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 34
ปูตาโต โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pupae » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 3:45 pm

รูปสวยงามจริงๆค่ะ เห็นแล้วอยากไปมั๊กๆ ไม่รู้ชาตินี้จะได้มีโอกาสไปกะเค้ามั้ย
pupae

จำนวนการตอบ: 140
pupae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sundae_timez » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 3:51 pm

ว้าว...ว้าว...

บ้านเมืองเค้าสีสันสดใสซาบซ่านดีจังเลยค่ะ ดูเหมือนโปสเตอร์เลยอ่ะ

ดีจังเลยได้ไปทำงานด้วย เที่ยวด้วย ขอให้มีโอกาสอย่างพี่ๆด้วยเถิดค่ะ สาธุ...เพี้ยง
sundae_timez

จำนวนการตอบ: 8
sundae_timez โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย service mind » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 11:24 pm

ร้าน กาแฟ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกก อิๆ อยากไปๆ
service mind

จำนวนการตอบ: 1348
service mind โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย artimiz » วันอาทิตย์ มิ.ย. 15, 2008 12:35 am

สวย จิงๆๆ ค่ะ เข้า มาที ไร ได้เห็นรูป สวยๆๆ มุมดีๆๆ ทุกที เรยค่ะ

ไม่ผิดหวัง เลย

ชอบ ชอบ

ดูแล้ว อยากไป บ้าง สีสัน บรรยากาศ สวยงามจริงๆๆ
artimiz

จำนวนการตอบ: 168
artimiz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world