เที่ยวละไมไปกับทัวร์อ้วกเหลือง;ย่องตอดตามนาง(nฝ้าย&สหาย)

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

โพสต์โดย pommy » วันพุธ ส.ค. 22, 2007 7:47 am

น่าไปจังเลยพี่แพท ปอมไม่เคยไปเชียงใหม่เลยนอกจากตอนขวบครึ่ง จําไรม่ะได้เลย
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pommy
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 1108
Reputation point: 0
pommy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย RUN WAY » วันพุธ ส.ค. 22, 2007 8:06 am

ขอบคุณมากคับผม เห็นแล้วอยากไปเที่ยวบ้างคับผม
RUN WAY

จำนวนการตอบ: 996
RUN WAY โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย paula_pink » วันพุธ ส.ค. 22, 2007 12:25 pm

pommy เขียน:น่าไปจังเลยพี่แพท ปอมไม่เคยไปเชียงใหม่เลยนอกจากตอนขวบครึ่ง จําไรม่ะได้เลย

ทัวร์อ้วกเหลืองครั้งหน้า ไปด้วยกันมั๊ยคะ พี่ปอมมี่ กินกันแหลกลานค่ะ อิอิ :lol: :lol:

ปล. อากาศที่เชียงใหม่ดีนะคะ สดชื่น ดีต่อสุขภาพปอด :P :P
paula_pink

จำนวนการตอบ: 887
Reputation point: 7
paula_pink โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pattapat_2_u » วันพุธ ส.ค. 22, 2007 6:45 pm

เชียงใหม่อากาศดีมากๆค่ะไปบ่อยเพราะมีบ้านอยู่ที่นี่ด้วย กู๊ดวิวอย่างแจ่มอ่ะ แต่ขึ้นเครื่องบินไทย กินข้าวยังไม่ทันจะอิ่ม พี่แอร์ก็ยังจะเยื้องย่างมาเก็บถาดละ เข้าใจว่ามันแค่ 50 นาทีก่าๆอ่ะจ้า พี่แพทยังพลาดที่เที่ยวอีกเยอะเลยนะเนี่ย ขาวๆอย่างพีต้องไปอาบน้ำแร่ที่สันกำแพงแระไปนอนนวดสปาข้างๆกัน โอวสวรรค์สุดๆ
pattapat_2_u
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 150
pattapat_2_u โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย babie_ja » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 23, 2007 3:41 pm

สปาโคลนรูปแรกน่ากลัวง่ะ พี่แพททททท :shock:
babie_ja

จำนวนการตอบ: 837
babie_ja โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pui_aurora » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 23, 2007 3:54 pm

ว๊าว.......น่าสนุกแฮ่ะ

คราวหลังขอหนูไปทัวร์อ้วกเหลืองด้วยคนนะค่ะเจ๊แพท :shock:
<==== Until The End ====>
pui_aurora
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 511
pui_aurora โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Liao Jin Fa » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 23, 2007 8:27 pm

แพท แกอย่าลืมนะ เรามีทริป พิดโลก ด้วยกัน (ว่าแต่ แกโทรไปจิก คนที่จะให้เราแลกไฟลท์ยังวะ)
Liao Jin Fa

จำนวนการตอบ: 112
Liao Jin Fa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 23, 2007 10:17 pm

paula_pink เขียน:ในที่สุด "ป้าชุดม่วง" ก็มาแสดงตัวแล้วววว...

เด๋ว น้องไฝ เอ้ยยย.. น้องฝ้ายขอคิดก่อนนะเจ๊ ว่าไปไหนดี
เห็นควรว่าต้องพ่วงนังปริกศรีไปด้วยใช่รึไม่ ???

มาบอกแค่นี้แหละ ไปละ อิอิ :lol: :lol: :lol:

ปริกศรีหายช้ำใจยังนิ

beer_tg เขียน:ทริปนี้ชนะเลิศ
ชนะเลิศแบบไม่มีอะไรจะมอบ :lol:

ใครมาว่าแม่ผมเป็น'ป้าชุดม่วง'คับ ... ไม่จิงคับ
เวลาอาการวัยทองมา แม่ผมโหดกว่าป้าชุดม่วงอีกคับ
โหดแบบว่า ... จับแมวเด็กกินอ่าคับ

เหตุการณ์ยังติดตาผมอยู่ทุกวันนี้ :lol:

แง่ม อยากโดนจับกินตับบ้างมะ

youngplant เขียน:
ข่าวว่าเราไปเชียงใหม่วันเดียวแล้ววกลงไปเที่ยวภูเก็ตนิ

แต่ทัวร์อ้วกเหลืองของเค้ารูปไม่สวยก็เลยไม่ได้เอามาให้เจ๊ ๆ ดูกัน แหะ ๆ

ถ่ายรูปหนุ่ม ๆ มาเพียบเลยไม่อยากปันคนอื่นล่ะเซ่

pommy เขียน:น่าไปจังเลยพี่แพท ปอมไม่เคยไปเชียงใหม่เลยนอกจากตอนขวบครึ่ง จําไรม่ะได้เลย

อย่างน้อยก็จำได้ว่าเคยไปนะ

RUN WAY เขียน:ขอบคุณมากคับผม เห็นแล้วอยากไปเที่ยวบ้างคับผม

ถ้าหน้าตาตามรูปป้าจะจัดทัวร์พิเศษให้นะจ๊ะ

pattapat_2_u เขียน:เชียงใหม่อากาศดีมากๆค่ะไปบ่อยเพราะมีบ้านอยู่ที่นี่ด้วย กู๊ดวิวอย่างแจ่มอ่ะ แต่ขึ้นเครื่องบินไทย กินข้าวยังไม่ทันจะอิ่ม พี่แอร์ก็ยังจะเยื้องย่างมาเก็บถาดละ เข้าใจว่ามันแค่ 50 นาทีก่าๆอ่ะจ้า พี่แพทยังพลาดที่เที่ยวอีกเยอะเลยนะเนี่ย ขาวๆอย่างพีต้องไปอาบน้ำแร่ที่สันกำแพงแระไปนอนนวดสปาข้างๆกัน โอวสวรรค์สุดๆ

ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่กรณีนี้ต้องไปเที่ยวกับชายหนุ่มสองต่อสองเท่านั้นและไม่สามารถนำมาเผยแพร่ได้ เดี๋ยวดวงตาพญาแมว เอ๊ย มาร จะมาทำตาเหล่อยู่ในเวบนี้
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 23, 2007 10:22 pm

babie_ja เขียน:สปาโคลนรูปแรกน่ากลัวง่ะ พี่แพททททท :shock:

แต่ทำสปาแล้วผิวตึงดีนะ

pui_aurora เขียน:ว๊าว.......น่าสนุกแฮ่ะ

คราวหลังขอหนูไปทัวร์อ้วกเหลืองด้วยคนนะค่ะเจ๊แพท :shock:

ได้เลยค่ะ จะรอถ่ายภาพหลุดเต็มที่ โฮ่ ๆ ๆ

Liao Jin Fa เขียน:แพท แกอย่าลืมนะ เรามีทริป พิดโลก ด้วยกัน (ว่าแต่ แกโทรไปจิก คนที่จะให้เราแลกไฟลท์ยังวะ)

นิ เค้าก็รู้กันหมดจิว่าชั้นจะไปอ้วกต่อที่ไหน คนที่มีเบอร์ฮีดันไปคิกซ์น่ะวันก่อนก็เจอแต่เรียกไม่ทัน แต่ชั้นว่าเค้าให้นะ เพราะเค้าใจดี
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Liao Jin Fa » วันศุกร์ ส.ค. 24, 2007 9:32 pm

แลกไฟลท์ได้ละ เจอกันแก
Liao Jin Fa

จำนวนการตอบ: 112
Liao Jin Fa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย elledriver » วันจันทร์ ส.ค. 27, 2007 11:03 am

เป็นตาม่วนอีหลี

ปล. แมวตัวที่ 3 นับจากซ้ายมือ (แถวหน้า) น่ารักดีครับ ทำปากจุ๊ๆ :P
Dare to dream...
Dare to fly...
Dare to breathe the air that shows you want to touch the sky.
รูปภาพ
"Wealth, is luxurious and daring"
elledriver

จำนวนการตอบ: 159
elledriver โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nichpearth » วันจันทร์ ส.ค. 27, 2007 10:12 pm

โอ้ว....เห็นแล้วอยากไปเที่ยวเชียงใหม่อีกครั้งจัง
ขอบคุณเจ๊แพทมากมายที่เอาทัวร์มาให้ชมนะคะ
nichpearth

จำนวนการตอบ: 2021
nichpearth โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world