เที่ยวละไมไปกับทัวร์อ้วกเหลือง;ย่องตอดตามนาง(nฝ้าย&สหาย)

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

โพสต์โดย juzsimplegal » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 4:41 pm

เบิ่งจบแล้ว งามแต๊ๆๆ

ขอบคุณที่พาไปเที่ยวด้วยนะคะ :lol:
~*~*ความโก๊ะมากมี ความเป็นกุลสตรีมิมีปรากฎ*~*~

~*~*\^0^/*~*~
ภาพประจำตัวสมาชิก
juzsimplegal
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว

จำนวนการตอบ: 1343
Reputation point: 0
juzsimplegal โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย highdream » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 5:08 pm

งอน ไปแต่ CNX ไม่เห็นมา SYD เลยนะคร๊าบ
อิอิ :(

พี่แพทสวยที่ซู๊ดดเลยยย น้องฝ้ายก็สวยใช่ย่อย :P

ดูไปดูมา ราศีแอร์จับน้องไฝซะหล่ะ ฮี่ๆๆ :oops:

อย่างว่าสาวเหนือสวยทุกคน ฮี่ๆ :oops:

ไปดีกว่า เห็นแล้วอิจฉาน้องฝ้าย :D
^^
highdream
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 616
Reputation point: 7
highdream โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย N' Thung » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 6:36 pm

ม่วนแท้...
เอ๊ะ ม่วนเรื่องอะไรละ

เจ๊แพทยังคง concept เขียนหนังสือถูกใจน้องได้อย่างเดิม
ว่าแต่อ่านไปอ่านมาไหงน้องปิ๊ก กลายเป็นน้องปริกไปละ
ชอบจริงๆๆ น้องปริก
อิอิ

ถนนคนเดินน่าเดินมั่กมากกกกกกกกกกกก
เห็นแล้วอยากกินรถด่วนเลย
มีขายม่ะคะเจ๊?
N' Thung
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 1884
N' Thung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย bondpt » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 7:03 pm

โอ้เพื่อนรัก น่าสงสารจัง ในที่สุดทาสแท้ก็ถูกเปิดเผยซะที
ไม่ได้เจอกันตั้งนานเฟรชขึ้นโนะ 555+
ไว้แค่นี้ก่อนละกัน :P

see u
bondpt

จำนวนการตอบ: 5
bondpt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 7:50 pm

เจ๊ ใหน ๆ ก็ใหน ๆ แล้ว ขอยืมทู้เจ๊ลงรูปนู๋ฝ้ายด้วยเลยละกันเน้อ :oops:
แนบไฟล์
สองนิ้ว แฟลตเต็มหน้า
P1010007.jpg (52.08 KiB) เปิดดู 5885 ครั้ง
อิอิ เขินจัง
P1010034.jpg (37.96 KiB) เปิดดู 5887 ครั้ง
กินข้าวร้าน good view กะฝ้ายสาวเยอ
P1010011.jpg (42.31 KiB) เปิดดู 5892 ครั้ง
youngplant

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย baan_noke_team » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 10:02 pm

เจ้ถ่ายได้ ART ดี ชอบๆ
.

รูปภาพ
baan_noke_team
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 456
baan_noke_team โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ~pa*plah~ » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 10:07 pm

น่าไปแต้ๆๆๆนะเจ้า

555 :lol: :lol:
~pa*plah~
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 942
~pa*plah~ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 10:36 pm

juzsimplegal เขียน:หุๆๆ แว่บมาปาดดดดดดดดดดด ปูเสื่อรอชมเจ้าค่า

คิดฮอดแม่นางหลาย ๆ:D

ขอบคุณที่แวะมาเยือนทัวร์อ้วกเหลืองอีกนะจ๊ะ นังหนูนี่ก็ขาประจำ
ว่าง ๆ ก็จะโดนลากมาเป็นเหยื่อบ้างดีมะนี่ อิ อิ อิ
ว่าแต่ป้าจะลวงหนูไปไหนดีน้อ

paula_pink เขียน:เจ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าไม่มีไฝน้า.......
ตัวน้องนี้ยังไม่เท่าไหร่ เพราะคุณเพื่อนตัวดีโดนไปเยอะกว่าหลายดอก
สงสารจัง :cry: :cry:

แหมๆๆ เห็นว่าเราสองคนป่วงๆ อาเจ๊ก็ใช่ย่อยนะ แต่เพราะว่าเรามีจรรยาบรรณจึงมิสามารถนำรูปเหล่านั้นมาลงเว็บบอร์ดได้ 555

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก....

ปล.นับถือในความสามารถของการถ่ายรูปเจ๊แพทจริงๆ
ปล. 2 ขอบคุณพี่แพทที่ตกปากรับคำเชิญจากฝ้ายนะคะ
ปล .3 พี่แพทน่ารักจริงๆค่ะ
ปล.4 รักนะ จุ๊บๆๆๆ :oops: :oops: :oops: :oops:

ว่าไงคะน้องไฝ(ไงล่ะ ป่านนี้ปริกศรีคงบอกว่าสมแล้วโดนถ้วนทั่วเสมอตัวทั้งสองนาง) วันหลังไปกันอีกนะ เอาที่แปลก ๆ แบบสบโอกาสให้หนูทำตัวป่วง ๆ กันแล้วสบโอกาสให้พี่ถ่ายมาแฉกลางโลกดิจิตัล

~Kcy In Luv~ เขียน:อ่า
กำลังเพลินเลย จบแล้วเหรอ???

ขอบคุณค่า สำหรับประสบการณ์ดีๆ

อ่านไปขำไป
ออฟฟิซข้างๆเค้านึกว่าบ้าไปแร้วแน่ๆเลยเรา นั่งหัวเราะกะคอม
อิอิ
:lol:

ไม่ทราบว่ามีบ้านอยู่ต่างจังหวัดบ้างมั้ยคะ สนใจจะเป็นเครือข่ายอ้วกเหลืองภูธรบ้างรึเปล่า

Boom Boom เขียน:-ฝ้ายน่ารักว่ะ

-ป้า วันหลังป้าถ่ายหนังแล้วอัพลงยูตุ๊บเลยนะป้านะ อย่างฮาอ่ะ :lol:

ไฝน่ารักป้าก็เห็นด้วย แต่ถ้าป้าถ่ายเป็นหนังมันคงดิบกว่านี้นะ นี่ก็ตัดช็อตสยองไปเยอะแล้ว ถ้ามากกว่านี้สงสัยโหลดกันสามวันเศษ

p_poy เขียน:แหะๆ อยากไปบ้างจัง
ขอบคุณที่แบ่งปันค้าบ ฮาดี
..
...
ปล.ถ่ายรูปได้หลอนมั่กๆคับแต่ละภาพ ดีนะอ่านตอนกลางวัน :lol:

อะไรหลอนคะ น้องฝ้ายกะปริกศรีสองชีออกจะน่ารัก

juzsimplegal เขียน:เบิ่งจบแล้ว งามแต๊ๆๆ

ขอบคุณที่พาไปเที่ยวด้วยนะคะ :lol:

อยากให้ไปด้วยแบบตัวเป็น ๆ น่ะจ้ะหนูจ๋า
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 10:42 pm

highdream เขียน:งอน ไปแต่ CNX ไม่เห็นมา SYD เลยนะคร๊าบ
อิอิ :(

พี่แพทสวยที่ซู๊ดดเลยยย น้องฝ้ายก็สวยใช่ย่อย :P

ดูไปดูมา ราศีแอร์จับน้องไฝซะหล่ะ ฮี่ๆๆ :oops:

อย่างว่าสาวเหนือสวยทุกคน ฮี่ๆ :oops:

ไปดีกว่า เห็นแล้วอิจฉาน้องฝ้าย :D

อิจฉาน้องฝ้ายเรื่องราศีแอร์จับเหรอ โถ ๆ พี่ให้ยืมสไบไปคาดพุงก็ได้
อย่าเพิ่งน้อยใจสิ

N' Thung เขียน:ม่วนแท้...
เอ๊ะ ม่วนเรื่องอะไรละ

เจ๊แพทยังคง concept เขียนหนังสือถูกใจน้องได้อย่างเดิม
ว่าแต่อ่านไปอ่านมาไหงน้องปิ๊ก กลายเป็นน้องปริกไปละ
ชอบจริงๆๆ น้องปริก
อิอิ

ถนนคนเดินน่าเดินมั่กมากกกกกกกกกกกก
เห็นแล้วอยากกินรถด่วนเลย
มีขายม่ะคะเจ๊?

หนูตึ่งชอบหนอนอันเล็ก ๆ เหรอคะ อื๋มมมม มันจะดีเหรอคะหนอนอันเล็ก ๆ น่ะ
ต้องคั่วเกลือกี่โถคะถึงจะเคี้ยวมันส์ โฮ่ ๆๆๆๆๆ

bondpt เขียน:โอ้เพื่อนรัก น่าสงสารจัง ในที่สุดทาสแท้ก็ถูกเปิดเผยซะที
ไม่ได้เจอกันตั้งนานเฟรชขึ้นโนะ 555+
ไว้แค่นี้ก่อนละกัน :P

see u

อืม มีคนมาร่วมแฉ

youngplant เขียน:เจ๊ ใหน ๆ ก็ใหน ๆ แล้ว ขอยืมทู้เจ๊ลงรูปนู๋ฝ้ายด้วยเลยละกันเน้อ :oops:

ข่าวว่าเราไปเชียงใหม่วันเดียวแล้ววกลงไปเที่ยวภูเก็ตนิ

baan_noke_team เขียน:เจ้ถ่ายได้ ART ดี ชอบๆ

ลุงคะอย่าเนียนค่ะลุง

~pa*plah~ เขียน:น่าไปแต้ๆๆๆนะเจ้า

555 :lol: :lol:

ติดต่อน้องฝ้ายได้ค่ะ
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย paula_pink » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 10:55 pm

ในที่สุด "ป้าชุดม่วง" ก็มาแสดงตัวแล้วววว...

เด๋ว น้องไฝ เอ้ยยย.. น้องฝ้ายขอคิดก่อนนะเจ๊ ว่าไปไหนดี
เห็นควรว่าต้องพ่วงนังปริกศรีไปด้วยใช่รึไม่ ???

มาบอกแค่นี้แหละ ไปละ อิอิ :lol: :lol: :lol:
paula_pink

จำนวนการตอบ: 887
paula_pink โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย beer_tg » วันอังคาร ส.ค. 21, 2007 11:17 pm

ทริปนี้ชนะเลิศ
ชนะเลิศแบบไม่มีอะไรจะมอบ :lol:

ใครมาว่าแม่ผมเป็น'ป้าชุดม่วง'คับ ... ไม่จิงคับ
เวลาอาการวัยทองมา แม่ผมโหดกว่าป้าชุดม่วงอีกคับ
โหดแบบว่า ... จับแมวเด็กกินอ่าคับ

เหตุการณ์ยังติดตาผมอยู่ทุกวันนี้ :lol:
รูปภาพ
beer_tg

จำนวนการตอบ: 3038
Reputation point: 21
beer_tg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันพุธ ส.ค. 22, 2007 7:04 am

ข่าวว่าเราไปเชียงใหม่วันเดียวแล้ววกลงไปเที่ยวภูเก็ตนิ

แต่ทัวร์อ้วกเหลืองของเค้ารูปไม่สวยก็เลยไม่ได้เอามาให้เจ๊ ๆ ดูกัน แหะ ๆ
youngplant

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world