เที่ยวละไมไปกับทัวร์อ้วกเหลือง--เดลี--กี่ทีก็เลิฟ

ภูมิใจเสนอโดยทีมงาน thaicabincrew : กำแหงหาญ ดูแลเนื้อหาใกล้ชิด

ภารโรง: myoldeditor, กำแหงหาญ

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันอังคาร ก.พ. 06, 2007 10:50 pm

DoYouSeeTheSky เขียน:รูปสวยเหมือนเคยค่ะพี่แพท

ถ้าจะให้สวยกว่านี้ ต้องมีรูปตากล้อง 555++

:D :D

ไม่ได้ฮ่ะเดี๋ยวจะมีราคี

Pazzo เขียน:อยากไปมั่งจัง ชอบๆชอบอินเดีย

:D :D :D อยากให้ไปจังแล้วจะช๊อบชอบบบบบ
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
angel_patt_forgot_id
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2013
Reputation point: 0
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย bow_piano » วันอังคาร ก.พ. 06, 2007 11:16 pm

ว้าว เจ๊แพทมาทีไรมีรูปสวย ๆ มาให้ชมเป็นประจำเลย เห็นแล้วอยากไปบ้างอ่ะ
The moon represents my heart
bow_piano
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 576
bow_piano โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย singleclub » วันอังคาร ก.พ. 06, 2007 11:27 pm

งามค่ะเจ๊ ความจริงอินเดียก็ดีนะคะ
คนอินเดีย ก็ ดี
แต่คนไทยในอินเดีย ไม่ดี :!:

อ่ะ เกี่ยวไม๊ คริๆ
คิดถึงเจ๊ฮ่ะ :wink:
คนที่ชอบอะไรเหมือนกัน จะเดินมาเจอกัน*
singleclub
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 976
singleclub โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย So_So » วันพุธ ก.พ. 07, 2007 10:27 pm

อยากไปมั้งจังคะ ( ภาพชัดสุดๆๆ)
So_So
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
So_So โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย aumtiti » วันพุธ ก.พ. 07, 2007 10:33 pm

มาเป็นลูกทัวร์เช่นเคยจ้า แล้วเราจะตามไปนะจ๊ะ จะไปตามภาพที่แพทถ่ายเนี่ยแหละ แบบว่ามาอยู่อินเดียไม่ไปเดลีเนี่ย เค้าว่ามาไม่ถึงนะสิ แต่ตอนนี้เพิ่งกลับจาก GOA แด๊ะ แด๋ มากไปหน่อย กลับมาตัวไหม้เกรียม หน้าเป็นขุยเพียบ แอบเม้นต์น้องปุ้ยคนงามข้างบนนิดนึงนะจ๊ะ แอบเคืองหนุ่มไทยในอินเดียคนไหนเอ่ย พี่ก้ออยู่อินเดียเจ้าค่ะ อย่าเหมารวมนะเฟ้ยย อิอิ
RAD is my major task...LOL
aumtiti
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 333
aumtiti โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Liao Jin Fa » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 08, 2007 10:22 am

ไอ่แพทบ้าๆๆๆๆๆๆ ไม่เอารูปดีๆกว่านี้ของตรูมาลงฟระ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
Liao Jin Fa
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 112
Liao Jin Fa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nichpearth » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 08, 2007 12:12 pm

รูปสวยดีค่ะเจ๊ ขอบคุณที่มาโพสต์ให้อ่านกันนะคะ
nichpearth

จำนวนการตอบ: 2021
nichpearth โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันเสาร์ ก.พ. 10, 2007 12:26 am

bow_piano เขียน:ว้าว เจ๊แพทมาทีไรมีรูปสวย ๆ มาให้ชมเป็นประจำเลย เห็นแล้วอยากไปบ้างอ่ะ

มาเรยอย่าช้า 8)

singleclub เขียน:งามค่ะเจ๊ ความจริงอินเดียก็ดีนะคะ
คนอินเดีย ก็ ดี
แต่คนไทยในอินเดีย ไม่ดี :!:

อ่ะ เกี่ยวไม๊ คริๆ
คิดถึงเจ๊ฮ่ะ :wink:

บังอาจทำให้คนแก่อยากรู้อยากเห็นแฮะ

So_So เขียน:อยากไปมั้งจังคะ ( ภาพชัดสุดๆๆ)

:D

aumtiti เขียน:มาเป็นลูกทัวร์เช่นเคยจ้า แล้วเราจะตามไปนะจ๊ะ จะไปตามภาพที่แพทถ่ายเนี่ยแหละ แบบว่ามาอยู่อินเดียไม่ไปเดลีเนี่ย เค้าว่ามาไม่ถึงนะสิ แต่ตอนนี้เพิ่งกลับจาก GOA แด๊ะ แด๋ มากไปหน่อย กลับมาตัวไหม้เกรียม หน้าเป็นขุยเพียบ แอบเม้นต์น้องปุ้ยคนงามข้างบนนิดนึงนะจ๊ะ แอบเคืองหนุ่มไทยในอินเดียคนไหนเอ่ย พี่ก้ออยู่อินเดียเจ้าค่ะ อย่าเหมารวมนะเฟ้ยย อิอิ

เราก็อยากรู้เหมือนกันว่าใครคนไหนไม่ดี แต่ที่แน่ ๆ ปู่ของปู่ข้อยเป็นชาวโรตีนี่แหละ...

Liao Jin Fa เขียน:ไอ่แพทบ้าๆๆๆๆๆๆ ไม่เอารูปดีๆกว่านี้ของตรูมาลงฟระ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

แกแหละผิด...ดันหน้าตาดีทุกรูปตรูจะเลือกถูกเหรอ

nichpearth เขียน:รูปสวยดีค่ะเจ๊ ขอบคุณที่มาโพสต์ให้อ่านกันนะคะ

ยินดีอย่างยิ่งค่า
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Wandering Cat » วันเสาร์ ก.พ. 10, 2007 12:58 am

น่าจะเขียนคอลัมลงหนังสือท่องเที่ยวนะ :D
Next step has begun.
Wandering Cat

จำนวนการตอบ: 959
Reputation point: 4
Wandering Cat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย beer_tg » วันเสาร์ ก.พ. 10, 2007 1:02 am

Wandering Cat เขียน:น่าจะเขียนคอลัมลงหนังสือท่องเที่ยวนะ :D

อาชญากรรม 191 อ่าคับ
จะไปรอทีแผงนะเจ๊ :lol:
รูปภาพ
beer_tg

จำนวนการตอบ: 3038
Reputation point: 21
beer_tg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย singleclub » วันเสาร์ ก.พ. 10, 2007 2:09 am

aumtiti เขียน:มาเป็นลูกทัวร์เช่นเคยจ้า แล้วเราจะตามไปนะจ๊ะ จะไปตามภาพที่แพทถ่ายเนี่ยแหละ แบบว่ามาอยู่อินเดียไม่ไปเดลีเนี่ย เค้าว่ามาไม่ถึงนะสิ แต่ตอนนี้เพิ่งกลับจาก GOA แด๊ะ แด๋ มากไปหน่อย กลับมาตัวไหม้เกรียม หน้าเป็นขุยเพียบ แอบเม้นต์น้องปุ้ยคนงามข้างบนนิดนึงนะจ๊ะ แอบเคืองหนุ่มไทยในอินเดียคนไหนเอ่ย พี่ก้ออยู่อินเดียเจ้าค่ะ อย่าเหมารวมนะเฟ้ยย อิอิ

:oops: :oops: ไม่พู๊ดด ไม่พูดค่ะพี่ขา อร๊ายยย :oops: :oops:
คนที่ชอบอะไรเหมือนกัน จะเดินมาเจอกัน*
singleclub

จำนวนการตอบ: 976
singleclub โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย white7th » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 23, 2008 1:58 pm

สำนึกรักบ้านเกิดดีนะคัฟ
whatever happens tomorrow we have today
white7th

จำนวนการตอบ: 308
white7th โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง ท่องเที่ยวไปสไตล์ลูกเรือ, Survival's Kit, ฟ้องด้วยภาพ และชีวิตลูกเรือไทย around the world