การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย เปิดรับสมัครสอบบรรจุเข้าเป็นพนักงานและลูกจ้าง มีอัตราคนพิการด้วย รวม 67 อัตรา

คำถาม คำตอบ ข้อแนะนำเกี่ยวกับงาน ground งานการท่าฯ, BFS, Freight Forwarders (DHL, UPS etc.)Customer Service, Cargo Handling, Catering นักศึกษาฝึกงานสายการบิน และงานสายการบินอื่นๆ

ภารโรง: myoldeditor

การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย เปิดรับสมัครสอบบรรจุเข้าเป็นพนักงานและลูกจ้าง มีอัตราคนพิการด้วย รวม 67 อัตรา

โพสต์โดย The Beast Within » วันจันทร์ มิ.ย. 11, 2018 11:11 am

การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย เปิดรับสมัครสอบบรรจุเข้าเป็นพนักงานและลูกจ้าง
ประจำปี 2561 มีอัตราคนพิการด้วย รวม 67 อัตรา
เปิดรับสมัครออนไลน์ ระหว่าง 11-20 มิถุนายน 2561

http://job.tourismthailand.org/
The Beast Within

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
The Beast Within โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย เปิดรับสมัครสอบบรรจุเข้าเป็นพนักงานและลูกจ้าง มีอัตราคนพิการด้วย รวม 67 อัตรา

โพสต์โดย meili » วันจันทร์ มิ.ย. 11, 2018 1:49 pm

ขอบคุณค่ะ [smilie=bn21.gif]
meili
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 680
Reputation point: 7
meili โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย เปิดรับสมัครสอบบรรจุเข้าเป็นพนักงานและลูกจ้าง มีอัตราคนพิการด้วย รวม 67 อัตรา

โพสต์โดย The Beast Within » วันจันทร์ มิ.ย. 11, 2018 8:51 pm

ยินดีครับ ผู้สนใจสมัครงานสามารถดูรายละเอียดการสมัครสอบและปฏิบัติตามระเบียบการรับสมัครได้เลยนะครับ

โชคดีทุกท่านครับ
The Beast Within

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
The Beast Within โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง รวมทุกเรื่องเกี่ยวกับงานกราวนด์ ตำแหน่งงานว่างและงานสังกัดสายการบินทุกชนิด (ยกเว้นตำแหน่งแอร์สจ๊วต)